Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi Wapora Duka na Kumsahau Mtoto Wao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Mar 4, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Polisi nchini Marekani wanawatafuta wezi waliovamia duka moja la madini na vito vya thamani na kuiba kabla ya kukimbia na kumuacha mtoto wao. Polisi wa Philadelphia nchini Marekani wanawatafuta wezi wawili walioiba vito vya thamani kwenye duka moja mjini humo kabla ya kukimbia na kumuacha mtoto wa kiume wa miaka minne.

    Polisi walisema kuwa mwanaume na mwanamke waliingia kwenye duka la Platinum & Ice Jewelry wakiwa na mtoto na kuomba waonyeshe baadhi ya pete.

    Ghafla wezi hao walichukua trei lililokuwa limejaa pete za dhahabu zenye thamani ya jumla ya dola laki moja na kukimbia nalo.

    Wezi hao walimburuza mtoto huyo mita chache kabla ya kumtelekeza baada ya mmoja wa wafanyakazi wa duka hilo kuwakimbiza.

    Polisi wanaendelea kuwatafuta wezi hao ambao walifanikiwa kutoweka eneo hilo na trei hilo la pete za dhahabu.

    Mtoto wao amechukuliwa na kuhifadhiwa kwenye nyumba ya ustawi wa jamii.
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wengine wapumbavu kupita kiasi
     
  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni mijinga kupindukia
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Hao walikuwa wanatafuta kujilikana.
    Wazumbu ni mazumbukuku haswa,
    wakitaka kufahamika watafanya kila wawezalo ili kutimiza adhma yao.
    Sasa kwanini walienda kuiba wakiwa na mtoto wao?
     
  5. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    vizibo
     
Loading...