Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi walipo shikwa na mwenye gari!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, May 6, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kuna wezi waliiba matunda mbalimbali wakakamatwa. Adhabu yao ilikua kuingizwa matakoni aina ya tunda aliloiba. Wa kwanza aliiba ZABIBU sasa wakati anaingizwa akawa anacheka sana. Wakamuuliza "we choko nini?" akajibu hapana mi namfikiria juma!!! Juma aliiba FENESI!!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Niemdhani unaongelea walioonyeshwa kwenye taarifa TBC1 wezi wa magari dar
    sijajua ni parking ya wapi, ila nimemuona Fransis wa HR UDSM anaongelea hilo tukio , sasa sijui ni parking za UDBS??
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...duh..!!
     
Loading...