Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi wa ng'ombe wapatao 100 wauwa huko madagascar

Discussion in 'International Forum' started by TUJITEGEMEE, Sep 3, 2012.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,193
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Wezi hao waliuwa na wananchi/wanavijiji kuanzia Ijumaa, ambapo wezi 67 waliuliwa siku hiyo huku wengine 23 wakiuwa usiku kwa kutumia zana za jadi.

    Wezi wa ng'ombe wamekuwa wakiwasumbua mara kadhaa wanavijiji hao , huku wakipewa kiburi na maofisa mafisadi nchini humo.

    Polisi limepelekwa maeneo hayo ili kuepusha mauaji ya kulipiza kisasi.

    Chanzo>>>AFP: 100 killed in Madagascar cattle rustling unrest
     
Loading...