Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi wa ndoa muda wenu umeisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    BABA KATIKA JINA LA YESU
    JIONI HII NAKWENDA KINYUME NA KILA NGUVU ZINAZOONGEZA NYUMBA NDOGO KWA MWANA JF NA KILA MTANZANIA..NINALAAN KILA ALIEVAA VAZI LA KUTOFUNGA NDOA
    VAZI LA KUACHIKA ,VAZI LA KUTEMBEA NA HGIRL,VAZI LA KIFO,VAZI LA MADENI,VAZI LA NYUMBA NDOGO,VAZI LA KUTOKUWA NA AIBU,,KWA JINA LA YESU NINAKWENDA KINYUME SASA,,NALAANI EWE MWOVU SHETANI UNAEFANYA WATU WAACHE KUMTUKUZA MUNGU NA KUKIMBILIA MAMBO MACHAFU,...KWA JINA LA YESU NINATANGAZA KUVAA VAZI LA FEDHA,VAZI LA KUKUBALIKA ,VAZI LA KUOA/KUOLEWA,VAZI A KUMPENDA MKEO/MUMEO NA KUACHANA NA NYUMBA NDOGO KWA JINA LA YESU NINATANGAZA KILA ANAESOMA MAHALI HAPA AKAWE NA UWOGA WA KUANGALIA PICHA CHAFU ZISIZOKUPENDEZA WEWE KWA JINA LA YESU.....KILA ALIE BAR SAA HII AKILA NYAMA CHOMA CHOMA NA KURUDI NYUMBAN AMESHIBA HUKU FAMILIA IKILALAMIKA MLENDA KILA SIKU NINAWALAANI NYIE MLIEKUWA NAE MNAOTUMIA PESA ZAKE NA KUACHA FAMILIA KWA JINA LA YESU NINAWALAANI ENYI MAPEPO ENYI WEZI WA NDOA ZA WATU KWA JINA LA YESU USIKU WA LEO MUNGU AKAWASAMBARATISHE IN JESUS NAME

    amen
     
  2. T

    The Lady Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amin. Kwani zamani hukuwa hivi? umepata maombi hadi ukabadilika kaka? ama mtakatifu kakushukia ghafla? i buy you, good advice kwa wote wenye tabia hiyo na waliokuwa wanafikiria kuwa hivyo.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Haleluyaaaaaaaa
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    favour mkuu
    ukifika wakati nyakati basi favour inafungua kile kilichofichwa tunaitaji favour ya yesu tuonekane bora kwenye jamii auitaji just elimu uwe bora unaitaji kibali cha mungu ufunguliwe uone yalio mema na mabaya else utaishia kuhudhuria kanisani na kutoa sadaka nyingi nyingi na kufanyika msukule wa kanisa huku wachungaji wakizipokea sadaaka zako na kutenda kazi ya bwana...
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    this is gooodooooooooooooooo :confused2:inawezekana kwa hisani ya watu wa wamarekani
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    aaaahhhaaaa

    amen n amen ubarikiwe unaetenda kazi ya bwana na si kusikkiliza

    be blessed
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Bwana wa mabwana leo ainuliwe!! Lakini nimecheka sana hii sala hata shetani akiisoma atarudi kuzimu.
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaimen,na iwe hivyo
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    haleluia!
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe mtumishi
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi jana jioni wakati tumekaa wote ZERO PUB zile BIA SERENGETI ulizokunywa eliza akutuzidishia bili kweli nini kimekusibu na kuongea maneno haya au jana eliza alikuudhi nilidhani ulivyoondoka pale ulienda kutimiza sheria namba 3 ya INFIDELITY usipotee sana kwenye chama
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole finest....
    zingatia sala acha blame
    haleluya mtumsh mwema umeyatoa ya skukuuu!!!!!!!!!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Rose1980 mara ya mwisho kusikia ukilitaja hilo neno ilikuwa kama miaka 10 iliyopita hapo nahisi hata hiyo computer unayotumia itakuwa imepata mshtuko:becky::becky::becky::becky::becky:
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Maombi yamekuingia....
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimeteta na PDIDY aiombee na hiyo avatar yako maana kila nikiiangalia napata mawazo mabaya ya kukuchakachua.
    Aaaaameiiin
     
  16. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amen
     
  17. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amen
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ZD Habari ya asubuhi karibu valuer na chapati
     
  19. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :amen: bwana apewe sifa :clap2::clap2::clap2:
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amen!
     
Loading...