Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi wa fedha za safari za raisi wako wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagain, Jul 17, 2012.

  1. b

    bagain JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Wana JF,

    Inasikitisha sana kuona watu wanaoiba fedha nyingi ambazo ni kodi za umma hawachukuliwi hatua stahili.

    Sakata la wizi wa hela za safari za raisi sasa linaonekana kupoa na kuwa kimya kabisa, kwa nini wasifikishwe mahakamani?

    Au ndo ule utamaduni wa RAISI kusamehe WEZI kama ilivyokuwa kwa wezi wa EPA?

    Au ndo ukimya wa RAISI juu ya mabilioni yaliyoko USWISI?
     
Loading...