Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi wa Bank

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 2, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanandugu mambo zenu?ni hivi baada ya kula kipigo na polisi na kupozwa na yule mama,soma hapa
    http://www.jamiiforums.com/jokes-utani-udaku-gossips/107281-yaliyonikuta-leo.html
    Ikanibidi nikafungue account kwenye bank moja maarufu hapa nchini,basi nikiwa niko bize na my wife wangu kunisaidia vpengele vya kujaza ktk fomu hiyo ya kufungua acc,mara bank ikavamiwa na majambazi wenye silaha nzito na kuamuru wa2 wote waliokuwemo mule ndani walale chini na wao kuanza kujikusanyia Mahela ya mule Bank,baada ya kumaliza zoezi hilo la kuiba,wakaanza kuwaamsha baadhi ya watu na kuwauliza
    MWIZI#1:We umemuona mwizi?
    DEMU:ndio nimemuona
    yule mwizi akamtandika risasi ya kichwa yule demu akafilia mbali,akamkamata dume mwengine akamuuliza swali lile lile jamaa naye akakubali ya kuwa kamuona mwizi naye akauliwa ikabidi anifate mimi.
    MWIZI#1:we umemuona mwizi
    MIMI:hapana mie sijawaona ila mke wangu amewaona
     
  2. S

    Sadness Senior Member

    #2
    Mar 5, 2014
    Joined: Dec 20, 2013
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa uongo!!!
     
  3. g

    gwenivia Senior Member

    #3
    Mar 5, 2014
    Joined: Feb 22, 2014
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulijuaje kama mkeo kaona
     
  4. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2014
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Paukwa pakawa!
     
Loading...