Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi kutoka Kenya na Ujerumani

Discussion in 'International Forum' started by Wacha1, Mar 13, 2010.

  1. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Utajiri wa haraka haraka.
     
  2. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No wonder Smatta may be one of the two Kenyans! Oops, but i am not sure!
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii mijitu tunayoenda kuungano nayo ni mijizi.
    Lakini viongozi wetu ndio wameshupaa kwelikweli tuungane, sasa huku ni nini kama sio kuongeza wimbi la uhalifu na hofu kwa raia wema.
     
Loading...