Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezesha tovuti hii ya kusajili wanafunzi kwa njia ya mtandao na uwe mmoja wa wamiliki

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Doyi, Aug 5, 2012.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Sisi ni vijana tumeamua kuunda mfumo wa kusajili wanafunzi wa vyuoni,sekondari na taasisi mbalimbali za kielimu kwa njia ya on line na tayari system imekamilika almost kwa 100%.Lengo hasa ni kupunguza msongamano wa watu kipindi cha usajili katka taasisi husika na kumwezesha mwanachuo au mwanafunzi kuanza masomo cku ya kwanza afikapo chuo kwa kuwa taratibu za usajili anakuwa kamaliza mtandaoni.Tovuti yetu ni StudyTZ.COM Tunachahtaj ni wadhamini (kampuni,mtu binafsi au shirika lolote)katka gharama za kuendesha tovuti hii mana tunahtaj kununua space,mambo ya kumaintain domain na database kubwa ya kustore data na gharama nyinginezo .Kwa kuwa muda si mrefu itakuwa ni biashara kubwa hvo tunaomba wadhamini na watakuwa pia ni wamiliki katka mtandao huu.Kwa maulizo zaid 0716650756au 0714074040au email ni info@studytz.com asanteni
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri kwa biashara nzuri! Sorry nlitaka kuandika kitu ila nimeona mawasiliano hapo, thanks.
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Hii ni Biashara au Umeamua Kupunguza Msongamano?
     
  4. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Shukran sana kaka tunakaribisha maswali, maoni,ushauri,mapendekezo kwa kuwa business hii ikitanuka twaweza kujitanua East africa nzima na tukifanikiwa ikiwa policy ya mashule na vyuo italeta hela nzuri tu na kwa kuwa garama ni ndogo wengi wataweza kumudu.Asanteni
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Nlikuwa nataka kujua grosscost yenu,mmefikia wapi,mnahitaji kiasi gani ili kukamilisha mpango mzima?and share holder atanufaika kwa vigezo gani?ni hayo kwanza,asante.
     
  6. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Oke bos hii ni huduma ya kibiashara kwa kuwa tunachofanya tunaenda kuzungumza na shule husika kwa makubaliano maalum na baada ya kukubaliana tunaweka taarifa zote za shule husika hapo kwenye studytz.Mambo ya malipo pia inategemea makubaliano.Piga hzo namba utaeleweshwa kaka
     
  7. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Oke mdau ni pm au pga namba hyo au tucheki kwa email tukueleze zaidi.Thanks
     
  8. L

    Leney JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongereni kwa kuwa na mawazo mazuri! Lakini sasa mbona nimeenda page ya kujiregister kwenye chuo cha zoom hata bila kujaza chochote nikasend ikaniambia "successfully sent" au bado hamjaweka any means of security controls?
     
  9. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
  10. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    security zipo za kutosha ndugu na ulichokiona sio kwamba info zimekwenda bali tuna trigger system kwenye database yetu ambayo hairuhusu empty fields kuingizwa na kuwa stored. But for the mean tyme tupo kwenye mchakato wa kuboresha settings flani flani ambazo zitaidesable send buton mpaka user atakapomaliza kufill info zote muhimu.
     
  11. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    security zipo za kutosha ndugu na ulichokiona sio kwamba info zimekwenda bali tuna trigger system kwenye database yetu ambayo hairuhusu empty fields kuingizwa na kuwa stored. But for the mean tyme tupo kwenye mchakato wa kuboresha settings flani flani ambazo zitaidesable send buton mpaka user atakapomaliza kufill info zote muhimu.
     
  12. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Unamfahamu huyu mdau? Umejuaje ni Kaka?
     
  13. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Doyi nimekupm jana,xo tuma ktk email yangu niliyokutumia
     
  14. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    nimeiona bos na nimeshampa mwenzangu mmoja tuandae hyo kitu then ntakutumia.Asante kwa kuonesha good respond
     
  15. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ni wa A level vp?
     
  16. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Hallo doyi!mmefikia wapi?mkitaka wasiliana nami mnitext through number 0767266814 coiz huwa cpokei namba ambazo cjazisave na most of the time nipo busy kidogo xo i prefer sms
     
Loading...