Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezesha CHADEMA 2015, shawishi wenzio popote uwapo tuwape likizo CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boniface Evarist, Dec 27, 2011.

  1. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jaman rais wa nchi si Mungu. Na siasa ina kanuni ya biashara. Ushindani ndo sera yenyewe, hapa nchi 2nababaishwa sana na Tanesco kwa kuwa hawana washindani. Chukulia mfano kipindi kile TTCL ndo ilikuwa kampun pekee ya mawasiliano! Mambo yalikuwa ovyo na hayavutii atleast wakaja mobitel, celtel, vodacom, zantel, sasatel n.k hakuna asiyejua jinsi Tanzania
    sasa mawasiliano ni bwelele, siku watu wa South Africa wanatu
    beep tuliopo Tz. I mean kwamba tuache kufikilia
    habari za EL au Membe bali tujikite kuuimarisha
    upinzani usimame na uchukue awamu ndipo
    tuone tunaenda wapi? CCM ni wez, mafisadi, wasiojar wananchi na
    kila ubaya wao
    wanaona poa tu kwa kuwa hawajaona
    wenzao wanaongozaje
    the same nation. Nani kakuroga wewe Mtanzania mwenzangu
    mpaka hutaki kuelewa maana ya vyama vya
    upinzani? Please
    nakuomba tafakari na
    amua kuikomaza nchi yetu kisiasa. I mean it, naumia sana hasa na
    utawala wa JK. Hivi unaogopa nini kuipa mwelekeo CHADEMA?
    CUF? PONA? NCCR? PPT
    n.k.
    Binafsi nataka
    CHADEMA WAJARIBU
    KUONGOZA NDIPO IJE ITOKEE CCM Tena wakijipanga na kuwakosoa CHADEMA.
    Ref. North AMERICA republican and
    democratic mambo si yale! Nani kakuroga
    wewe huitakii mema Tanzania?
    NAKUOMBA WEZESHA CHADEMA 2015, SHAWISHI WENZIO POPOTE UWAPO 2WAPE LIKIZO CCM ANGALAU AKILI ZAO ZIPUMZIKE!
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umepiga dabo dabo! Sredi na post, hongera. Umesomeka.
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndiyo mkuu maana niliamini kuna mtu anaweza kuwa mvivu kwenda kwenye thread! Tnx!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    This is a very good thread! It should be read by al watzns wapenda mabadiliko. Ccm imezeeka kifikra. Imebweteka kiuongozi na imelewa ufisadi. Tunatakiwa tuwapumzishe wakajiulize ili waweze kujipanga upya. Pengine tunaweza kuona wanafaa kurudishwa tena. Kwa sasa, they need a holiday/leave. They real need it. Tuwasaidie kupata likizo kwa kuichagua cdm angalau kwa kipindi kimoja tu. Mambo yote wanayosewa hayawezekani yatawezekana very easy
     
  5. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe, mi nimejitahidi sana kuelimisha watu mikoa ya kusini; Lindi na Mtwara.

    Nilianza ngazi ya familia, naendelea kuwashawishi kina Dr. Slaa na Mbowe, twende tukafanye opereshen korosho, mimi mwenyewe sasa hivi nipo Kigoma nimetoka Lindi & Mtwara mwez wa 11.

    Naomba uni PM ili tupange harakati
     
  6. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hakuna sheriaCo inayozuia mtu kuota.nawtakia ndoto njema!
     
  7. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    CCM itatawala maisha kwa vile mumerizika kuwa watanzania bada ya kuiua Tanganyika.

    Ngojeni kuhongwa T-shirt na Kanga za kisudu ili mutowe bless kwa CCM.

    KWANGU MIMI KUWA MZANZIBAR NI FAHARI YA ASILI YA NCHI YANGU.
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Good sms,da jamani wakuu wa Cdm naombeni jimbo la Kongwa pia tusongeshe kule awareness imekua juu kwa waTz wamechoshwa sana na hawa Magamba,binafsi najitahidi kutoa elimu hasa kwa wanafunzi wengi tuu maana wao ni rahisi kupenyeze ujumbe kwa wengine
     
  9. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja lazima 2015 isambaratike kama KANU na sio kupata likizo tu, historia yake itafutika kabisa kwenye ramani ya siasa za tz. Kila mtu ameichoka hiyo chama.
     
  10. t

    tweve JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jimbo la njombe kaskazini kumekucha,makamanda tunajitahidi sana kusambaza ujumbe wa mabadiliko na raia wanatusapot sana,na tunaendelea kuchanja mbuga mpaka kieleweke
     
  11. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Staki kuikia habari za CDM,CCM,CUF wala NCCR nataka kipya kinacholetwa na Hamad Rashid na Lowasa! Unaonaje hiyo combination? Iko poa ile mbaya. Tupo karibu tunakuja,tutachukua CDM,CCM,NCCR,CUF members.CDM tutaipoteza mbayaaa! Unataka kujua jina la chama? Vuta subira,usiwe na haraka,sisi ndio tumekuja kuing'oa CCM.
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hapa ndo tumeanza kutafuta ukombozi wa kweli wa wa Tanzania wanaoendelewa kuteswa na mafisadi,kunyonywa na magamba,kuibiwa rasilimali zetu na CCM,kuhujumiwa hata kodi tunazolipa kwa kipato tunachokihangaikia kwa tabu na bila msaada wa serikali,watanzania wanaokandamizwa kila siku.
    Mkuu ulieleta hoja hii nakupongeza sana ila nakupa angalizo usije ukawa pandikizi la magamba ili uone nini tunakihitaji,na kama wewe ni mtu serious na unakerwa na hali ilivyo nchini na utawala mbovu wa CCM basi tunaweza kuwasiliana ili tupeane strategies,maana nina mambo mengi kichwani ambayo nahitaji kushirikisha wana mabadiliko wa kweli ili kuleta tija ya kweli na kujikomboa.tuwasiliane na tutengeneze strong bond itakayotuunganisha na viongozi wa CDM kuikomboa nchi hii,ni sisi twaweza.
     
  13. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni pm mkuu kama kweli you are positive!
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kufikiri ki-CCM,ki-CHADEMA nk hakuwezi kutufikisha mbali kama taifa!
    Kwenye mambo ya msingi lazima tufikiri kiama watanzania!
    MUNGU IBARIKI TANZANIA!
     
  15. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Paxman,
    Nilianza kukuelewa na kufurahia Post, Mada, hoja zako ila umechemka tu pale uliposema, wewe Binafsi unataka Chadema WAJARIBU ??? !!! Una maana sisi Watanzania ni Kichwa cha Mwendawazimu kila Mtu, Chama, Wawekezaji, Mwana,- Wana- SIASA wa kuja Ncini KUJARIBU,
    Ukifuta au kurekjebisha KAULI au SENTESI hii nakuunga mkono 110%, kifupi ulitakiwa useme Wewe Binafsi Unataka, Unawaunga Mkono, Unapendekeza, Unashauri kama hivi.
    Kwingine kote tumekuelewa.
    Nawakilisha



     
  16. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wachache tukiamua, 2naweza mbona mpaka 2015 mbali sana
     
  17. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    kaka endelea na kazi fanya maadam nafasi ipo. Kuhusu PM karibu ila usipende PM sana mambo kama haya. Mtu anaweza kukuambia tukutane hotel au eneo lolote tujenge mambo kumbe ni agent wa magamba. So note this.

     
  18. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahah! Ubongo wa mwenye akili umeumbiwa ndoto zenye kutimia!
     
  19. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135




    ninaheshimu hili kwa kuwa mtu mwenye akili zake na umri mkubwa kawaza hizi. Mwingne anawaza tofauti na wewe

     
  20. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135




    Simama imara na watu, onesha maendeleo yako binafsi kwanza iwe kiuchumi, kisiasa n.k ukiweza hilo hakikisha una kadi ya chama na fuatilia mikakat na vikao vya chama ndipo watu watakuona na Chama kitakuwa na uwezo wa kuweka iman nawe!

     
Loading...