Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weweeee nimetimiza miaka miwili ndani ya Ndoa ya Christiani bila ngumi wala matusi!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Dec 29, 2010.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Weweeeee!!Namshukuru mungu nimetimiza miaka miwili kamili kwenye Ndoa bila ngumi wala matusi,wala kwenda viwanja na vimini!!Karibuni kwenye sherehe yangu!!!Najua kuna watu watasema kuwa ni kipindi kifupi ila kwangu najua ni muda wa kusherehekea kwa kuwa kuna majirani zangu hazipiti siku ni maneno kwenda mbele,kashfa, dharau na matusi juu!!Pia ukizingatia kipindi hichi cha utandawazi kila mtu anajua haki yake ya kutendewa kile ambacho nafsi yake inakitaka bila kufikiria yuko wapi na nani!!!


    Sina budi kusema mungu nipe uvumilivu niendelee hivyo kama walivyoishi mababu zangu!!!


     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana,uendelee kuwa hivyo...
     
  3. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilitegemea kusikia miaka 10 (one decade) but only 2 years. Anyway nakupongeza kwa hilo ila weka nia uwe na same status baada ya miaka 10 itakusaidia.

    Maisha ya siku hizi yamekuwa na complication nyingi na muda unakwenda vibaya mno.

    Keep up the good work ni mfano wa kuigwa!!!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    leo nenda kaaanzishe bifu basi japo mtest adha ya kugombana ndan ya nyumba inakuwaje!!
    unamaanisha aujawai kumnyina akanuna?daily sikukuuu?
    m jst joking bwana
    hongera...kuna mtu kaomba talaka wakat wapo honey moon...
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu wa kazi ndio maana nikasema kuna wachangiaji wataona kama kero fulani kuleta miaka miwili tu mtu anaanza kupiga kelele lakini kwa hatua ambazo nimezipitia na uvumilivu ambao nimekuwa nao kwa kipindi hicho ni zaidi ya hiyo miaka 10 unayoisema kutokana na ulivyosema mwenyewe kuwa maisha ya siku hizi ni changamoto kwenda mbele kuanzia siku ya kwanza mpaka mpaka mwisho!!
     
  6. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rose; ninachokisema labda umekielewa vibaya hayo mambo mengine hayaepukiki ila kupata nguvu ya kuyahimili kwa muda huo sina budi kushukuru pamoja nanyi na kuwaomba wengine wasiogope inawezekana kinachotakiwa ni kuepusha hayo unayoyasema nikayaanzishe leo?Mtu akikusema ukikaa kimya kuna kosa?ndio hayo ninayojipa pongezi kwayo!! Kumbuka ndoa ni muunganiko wa viumbe viwili wanaotoka katika traits(innate) tofauti na kuamua kuishi pamoja kwa hiyo hayo hayaepukiki pia elewa kuwa kizazi cha sasa hakina uvumilivui kama kizazi kilichotuzaa ndio maana ukasema kabisa kuwa kuna mtu aliomba divorce akiwa honey moon.

    Na kwa msisitizo tupo honey moon kuamusha upya yale mapenzi yetu ya siku ya kwanza!!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera ila wote sivyo tulivyo....WEWE NDIVYO ULIVYO!!!
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unaniambia kuwa huwezi hata kuaapreciate mafanikio ulioyapata kwenye mahusiano yako kwa kipindi chote cha mahusiano?kweli wewe ndivyo ulivyo!! ila wanaoelewa wote ndivyo tulivyo!!!! ahahahahahaaaaaaaaaaaaa
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana, una haki ya kusheherekea, ndoa siku hizi zina expiry date kabisa
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hiyo HONGERA niliyokupa ilikua ya nini kama sijafurahia mafanikio yako????
    Kilichofuatia hapo kilikua masahihisho ya signature yako!!Usiwe na haraka ya kujibu..........!!
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    pole sana maana munaishi kwa unafiki mkubwa wewe na mumeo/mkeo

    pole sana
     
  12. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
     
  13. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante mpendwa wangu!!!!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    duu umenelewa vbaya shost pole mwaya
    soma vyema i just mean hongeren MNAUVUMULIVU CZ KUNA ENGNE WAMEACHANA NDANI YA HNY MOON SASA KUNIPA LEKCHA AS U DID AS IF NIMEKUTENGUA USEMI mmh ....apana
    lugha ya kinyume nyume sweeetie skumaanisha as u replyd
    poa.bye
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmh, jamani, Yawezekana tumezoea kusikia habari mbaya tu eeh!
    Nadhani tujifunze na kupenda kusikia habari njema kama hii.

    Mi nilikuwa natafuta mtu wakuongea kitu kama hiki aiesee.
    Miaka miwili ni midogo kwa sababu ya namba mbili, lakini kimaisha ni mda mrefu sana.

    Be blessed
     
  16. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usijali Rose!!! Thanx kwa courage yako mpendwa wangu!!!!
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Labda hajakuelewa kwa sababu ya hilo jicho la kukonyeza wengine tumekuelewa. Back to the topic hongera kwa miaka miwili. Kwangu nilifikiri ni mapema kumbe na mimi next month itabidi niadhimishe kwa nguvu miaka mitatu ya mafanikio makubwa. Mungu awajalie muendelee hivo maan........
     
  18. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante Gerald kwa kusecond comment za Rose!!thanx all Guys kwa pongezi zenu!!!!
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja, mafanikio yenu ni ya kwetu pia
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    happy 2nd year anniversary, wish u gonna make it
     
Loading...