Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WEWE Ungefanyaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Sep 26, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [h=2]WEWE UNGEFANYAJE?[/h]by Boflo

    [FONT=&quot]Mdada mmoja mke wa mtu alikuwa akisumbuliwa sana na jamaa mmoja aliyekuwa akimtaka kila siku, hatimae akamwambia mumewe. Mume akamwambia mkewe, we kubali tuu, ila mwambie aje mlale hapa kwetu, mi ntajificha uvunguni na panga. Akisha ingia ukiona kamaliza kuvua nguo we ning’iniza mkono anza kuuchezesha, mi nikiuona ntatoka uvunguni na kumfunza adabu.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Mdada akafuata masharti ya mumewe na hatimae wakaingia chumbani na yule bwana , mumewe akiwa tayari na panga uvunguni mwa kitanda. Jamaa alipovua shati, mke alishangaa kuona ana makovu makubwa kifuani na mgongoni;[/FONT][FONT=&quot]
    MKE: Heee mbona una makovu hivyo??
    JAMAA: Niwe mkweli tuu, kwako dia!! mie nina tatizo sana la kupenda wake za watu, waume wengi wamekuwa wakipanga kunifumania, nilishafumaniwa mara tisa, na wote walionifumania niliwaua. Ila jaribio la mwisho nilidakwa na mapolisi nikatumikia kifungo cha miaka saba jela, Lakini ninavyopenda wake za watu sitaacha kuua. Hivi sina muda tangu nitoke huko jela hivyo nina ukame wa punda na nilipokuona moyo wangu ukakudondokea. Na nitatulia na wewe.
    MKE: Heee! Haiwezekani jamani!!….jamaa akaendelea kuvua nguo alipomaliza mdada akaanza kujitahidi kuning’iniza mkono ili mumewe atoke uvunguni aje kumuokoa, mume akabana kimya, kila mdada akijitihadi kupunga mkono hakupata jibu, mdada akalalamika kwa maumivu makali, maana jamaa alimla mpaka tigo na jamaa alipomaliza shughuli zake akatokomea.
    MKE: Huku akilia, ndio nini umenifanyia? Mbona hukutoka??
    MUME: We we we, Weeeee mama naniii!!.. mwenyewe umesikia keshaua 9 ulitaka niwe wa kumi?
    [/FONT]
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duh!Siku yangu imeanza vizuri,kwa kweli hata mimi ningetulia huko huko uvunguni
     
  3. S

    Sangari Senior Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umelala ukaamka na story ya kutunga ambayo haina ladha wala mantiki yoyote kwa msomaji. Hangover ni mbaya!
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Una kiherehere!!...... hukulazimishwa kusoma wala ku comment
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    boflo >>>>>>>>>>>>> tigo??????????????
     
  6. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaa Boflo hatamie mzee mzima ningeuchuna...bora vumbi la uvunguni kwa muda.
    After there namtengenezea preject ili awafate hao tisa.....mke anauma banaa !!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Du nimecgeka sana hizi ndio story za mafunzo usimtishie nyau, unaweza mtegea Mkeo kwa njemba mbabe na wakala mzigo mbele yako na wakakubamiza
    Mm nawasgangaa wanaokosoa thread za wenzao kwa nini wasiandike za kwao tunaweza kukuta imekuwa facebook uwanja wa kuonyeshana SURA
     
  8. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Thank you very many, nimecheka hadi basi haaaa!!
     
  9. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hapo hata chafya hakuna kupiga unatulia tuli.
     
  10. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    thubutu yake...nani atoke...sijitaki?!!!
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    hahahahaha Boflo nani anapenda kufa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umeona eee? mume mwingine hapo anaweza akamwambia jamaa ukimaliza kum do mke wangu uni do na mimi...lol
     
  13. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo mume mjinga/mwoga amenikeraaaa!
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Marhabaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,289
    Likes Received: 14,658
    Trophy Points: 280
    ha ha ha u have made my day!!!!!!!!!!!
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hahahah watu wamekula nanasi na maganda yake
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jinga...............yani ningekuwa mimi huyo mdada, ningemuacha huyo mwanaume, kha! yaani anasikilizia mkewe anavyoenyeshwa ye kamute tu uvunguni hata kumnyatia na kumtandika panga alishindwa
     
  19. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    taraka kumi zinamuhusu
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani mambo haya uyasikie tu humu kama jokes si yakutokee,mkeo kufanya tendo wakati unaona si jambo rahisi na mbaya zaidi kuliwa hadi tigo!Hakuna mwanaume ambaye anaweza kujificha wakati anaona mali zake zinaliwa.
     
Loading...