Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ungefanyaje???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtalingolo, Feb 20, 2012.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni muda mfupi tangu uoe. Sikumoja uliporudi kutoka kazin ukamkuta mwanaume ambaye mkeo amekutambulisha kuwa walisoma darasa moja hivyo ni kama kaka yake. Ikawa mara kwa mara unaporudi unamkuta mwanaume huyo kwenye chumba chenu mlichopanga akipiga stori na mkeo.

    Sikumoja kunajamaa akakutonya kuwa yule mwanaume na mkeo ni wapenzi wa siku nyingi. Ulipomuuliza mkeo kuhusiana na tuhuma hzo anakwambia kuwa ni kweli alikuwa mpenz wake na ndie mwanaume wake wakwanza aliemtoa usichana ila ni muda mrefu wameachana, wamebaki kama kaka na dada.

    JE UNGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE?
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna cha kufanyaje tena?

    Wasichana mara nyingi huwa hawawi na mahusiano ya karibu na watu waliowatoa usichana.
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kama ni mm ntawanunulia supu ya pweza kisha najikataa!
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo scenario yako hujaiweka vizuri...

    Haina uhalisia.. Anyway,kwa hili kila mtu ana majibu yake..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hapo hakuna cha kufanya zaidi ya kuwaambia kwaheri endelezeni libeneke tu nawaachia chumba nachukua vitu vya kuanzia maisha najikataaa tu!
     
  6. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    naondoka,naenda pale kwa mangi,nagonga konyagi mzinga mmoja,nikishapata steam ntapata lakufanya.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    teh teh teh,wakati huo jamaa anaendelea kula steki ww unapiga konyagi teh teh
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke si wako... Achana nae...
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ina uhalisia mimi nilishaona live wakati nimepanga kuna jamaa alikuwa amezaa na mtu kabla ya kuolewa na mumewe alikuwa anamkuta yule jamaa kila siku ndani na wakati mwingine anawakuta wanasindikizana. Jamaa alikuwa ni mvumilivu sana

     
  10. i

    ivy blue carter Senior Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuh! linauma sana ili swala na linahitaji busara ya hali ya juu!
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wao wana msemo wanasema...''awali ni awali hakuna awali mbovu''.....
     
  12. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    sasa nifanyeje? Sikilizia mziki wake nikirudi.yaani ntakavyoshauriwa na nyagi.
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Unavumilia tu, si ndo ndoa jamani?
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nyagi itakushauri kuua!
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu labda kama haupo kwenye jamii bt haya mambo ni common sana..
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa ushauri wa Nyagi dry unaeza ukaua mkuu...
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tulipanga nyumba moja nini? Kiukweli inauma jamani...
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hapo inatakiwa busara ya hali ya juu
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    usipoua unaweza ukalia kama mtoto mdogo. Matokeo yake utaonekana *****.cha msingi ni ku face stuation with sorber mind.
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inakuwaje hyo sorber mind mkuu? Ila busara kweli inahitajika...
     
Loading...