Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ungefanyaje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 18, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    TABUTUPU ALIOA MIAKA MITANO ILIYO PITA BAHATI MBAYA HAWAISHI TENA NA MKEWE TATU. NINI KILITOKEA?

    MKASA: BAADA YA MIAKA YA NDOA, HAKUNA MTOTO ALIYE ZALIWA . MAMA MKWE (MAMA TABUTUPU) KILA WEEKEND YUPO, JUST KUMSEMA MKWEWE KWA SABABU HAJAMZALIA MTOTO. WAKATI HUO TATU ALIKUWA ANAJUA, TATIZO NI LA TABUTUPU. BAADAE IKAFIKA NDUGU ZAKE TABUTUPU WAKAWA WANAMCHUKIA SANA TATU ETI ANAONGEZA GHARAMA TUU ZA MASIHA HAKUNA ANACHO FANYA.

    TATU AKAAMUA KULALA NA KIJANA WAKE WA KAZI NA KUWA TANGAZIA WOTE KUWA MWISHO WA KILIO CHAKE UEMFIKA. KWA FURAHA NGUGU ZAKE WAKAFANYA SHEREHE NDOGO YA KUMPATA MTOTO WALIYE MSUBIRI KWA MIAKA MINGI.

    WAKATI SHEREHE ZINAENDELEA TATU AKASIMAMA NA KUOMBA MIC, BILA KUJUA WAKAMPA MIC;

    NDUGU ZANGU NIPO HAPA NANYI KUFURAHIA KUZALIWA KWA HUYU MTOTO, JAPO NASIKITIKA KUWAELEZA KUWA MTOTO SI WENU, NIMEZAA NA KIJANA WANGU WA KAZI NA NINAYE HAPA. KWA MUDA MREFU MMENITUKANA NA KUNIDHARAU WAKATI TATIZO HALIKUWA LANGU TATIZO NI KIJANA WENU TABUTUPU.

    KWA HIYO NAOMBA NIONDOKE NA KIJANA WANGU ALIYE NIZALSIHA? PAMOJA NA MTOTO, NIWAACHIE KIJANA WENU , MMENITUKANA VYA KUTOSHA, mUNGU AKUBARIKI;

    UKAWA NDOO MWISHOI WA NDOA YA TABUTUPU

    JE KTK HALI KAMA HII UNGEFANYAJE, AS TABUTUPU OR AS TATU.


    NAJUA NI MAMBO AMBAYO NI MAGUMU SANA LAKINI MTANIWIA RADHI KWA HILI.[​IMG]
    ava12.jpg
     
  2. smati

    smati Senior Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sad for tabutupu
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    aibu!!!! sasa hapa kuna nini cha kufanya wakati tatu tayari kasha onyesha njia...shaza zaa na house boy na kaamua kusepa na huyo bwana. tabutupu yeye akubali kuwa imekula kwake...na kweli tatizo lipo kwake yeye hivyo basi akiingia kwenye uhusiano wowote ule mwingine awe mkweli tuu kwa huyo better half wake.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    taabutupu mkuu
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sad for tabutupu...ila imeshatokea imetokea,ilaa kama anarusha majiii poa.aendelee na maisha atafute mwanamke mjane mwenye watoto amueleze kwamba nia yake si kuzaa nae ilaa kuishi nae na atalea watoto wa huyo mwanamke kama wake.life goes on....
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mengi hutokea katika maisha ya mwanadamu.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hapo hakluna la kumshauri Tabu tupu ila ndo yashatokea
    tabu tupu hana uzao
    Na hili lipo sana siku hizi
    Wanaume tunabakia wanaume jina na wanaume suruali
    Kila kitu kipo sawa ila ule uwezo wa kumfanya mwenza awe na mtoto unakosekana
    Ile kuwasingizoa wake zetu imekuwa sio issue tena
     
  8. A

    Arshant Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Pole tabutupu.. Ila mke wa tabutupu cdhan kama amemtendea hak mumewe akumbuke wale ni ndugu tu!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Ndio tatizo letu huwa tunaona siku zote kuwa wanawake ndio wenye matatizo, lakini in reality wanaume tuna matatizo tena makubwa zaidi kuliko hata wanawake...
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hospitali zipo si ukaangalie kama huna tatizo au unalo ujue la kufanya?kuliko fedhea kama hii?
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapo ni tabu tupu tu..
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    ni matokeo ya maisha tu
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hili huyo Tatu wenu hakuonyesha busara hata kidogo!Kama ni mimi nampa go ahead aendelee na maisha yake!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    duh mmama umenikumbusha mbali kweli kweli ;kuna kipindikabla ya kuoa mwanamke mmoja tulipendan ikafikia akaamua kuja kuishi kwangu kumbe ana nia ya mtotoo...akawa kila akiamka hata ndoa aiju anawaza mtoto wetu atakuwa mzurii eee..tukafanyana mwakamzima asianze kunitangza ati mwaya jamaa chini shoeshiner;;aisee nilipojua nikamwambia akaanza kuniambia haya maisha ya kufanyana tuu yanaisha lini kesho yake nilikuja na ka canter kjitonyama nikachukua changu;;aliposikia naoa akaaongea mengi sana sana ...akaawa anatumia wapuuzi kunipigia usiku nikabadili namba akaijua mwisho sijui akapataje simu ya mke wangu akaongea mengi sana ..unajua maaana ya kusimama na maombi na mungu nilimwambia mungu naitaji mtoto ndani ya miezi sita ..ilinichukua miezi 4 maamaa kuanza kutema mate yasiyo na kipimo aliposikia nilimwambia wewe unarudi usiku umelewa mi natoka safari narudi hoi huyo mtoto si lazima aitwe sikuzani

    nikamwambia utakapoamua kukukua na kuolewa utaota watooto wazuri mpaka leo namshukuru mungu mtoto wangu nafurahi nae ndan ya ndoa anajua kuna baba anarudi usiku nikiamkanamtoa kapampas anajua baba anakula kona asbh
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli tabu tupu hapo
     
Loading...