Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe unakerwa na Gubu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Mar 23, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisee! Mimi hii kitu inanikera sana. Hivi ni kwa nini watu wanakuwa na GUBU. Ni jambo la kuzaliwa nalo au wanajiendekeza tu? Mtu ukimfanyia kosa ataseeema jambo hilo hilo usiku na mchana mpaka kichefuchefu kikupate. Sasa akufanyie yeye wema atataka kila mtu ajue na wewe kila ukikutana naye umshukuru kwa wema aliokutendea.

    Hivi na wewe unakerwa na GUBU kama ninavyokereka mimi?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Gubu ndio mdudu gani tena,......
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukikua utamjua!!
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nadhani hiyo ni tabia ya mtu na mara nyingi huwa inarithiwa. Mfano mama yangu ni mtu ambaye anasema sana pale unapomkosea na hasa akiwa amekasirika. Yaani akikasirika atasema na kuzunguka nyumba nzima mpaka hasira zake ziishe. Kukweli hiyo tabia inanikera sana na ndio maana mara nyingi nikiona mama anaanza kusema sema sana, namwambia yaishe pale pale iliasiendelee kuongea.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa ni tabia za watu tu....
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe siyo mambo ya kuzaliwa nayo!?
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...wanawake wanaongoza katika hili...hakuna UBISHI
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usiku wa manane mmelala unaamshwa na mkeo na kuulizwa swali ambalo jibu lake ulishatoa!! Inakuwa balaa!!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    linanikera hata mie, mbaya zaidi kosa haliishi hata ipite miaka ipo siku litakumbushiwa.......
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu mtu anaonyesha hasira kama vile ndiyo kwanza umetoka kulifanya hilo kosa!!
     
  11. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    sasa usiombe mwanaume akawa na gubu duh!
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na siye tumo? Acha masihara bibie!!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nilidhani dubu, kumbe gubu!!
    Hilo silijui.
     
  14. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo hilo hilo Kongosho!! Mtu unamuuliza "leo tutakwenda Movie?" yeye anakujibu "sijui", kisa jana uliangalia taarifa ya habari wakati yeye alikuwa anataka kuangalia tamthiliya!!
     
  15. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Honestly kigarama wanaume wana gubu mbaya mno! anarudia rudia hivyo na wakati mwingine atanyamaza ukidhani yameisha kumbe anavuta pumzi huh!
     
  16. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Precious hao ni wachache ni kama hawapo, sema bahati mbaya katika hao wachache waliopo mmoja wao ndiyo akuangukie awe mumeo!!
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mkuu inabidi tuanzishe masomo ya kujiendeleza hapa wengi wanawahi ukubwani.
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enzi zile tulikuwa tunawaita Ngumbalu!!
     
  19. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    si wachache kama unavyodhani na kimsingi hatuwezi kujua statistic yao ila kama ilivyo kwa wanawake hiyo personality iko kwa wanaume pia.Thank God my hubby hayuko na hii kitu!
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we una dubu??
     
Loading...