Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ulikuwepo Kariakoo wakati wa kizaazaa!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Oct 20, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wengine tulifuatilia hapa JF, wengine kwenye TV, wengine kwenye Redio, lakini labda wewe ulikuwepo Kariakoo ukiona matukio yote "Laivu" hebu tumwagie jinsi watu walivyokuwa wana kihoro, wezi walifanya nini, maeneo ya Kariakoo Sokoni palikuwaje, vipi wanazi wa Simba walisimama kuhami jengo lao au na wao walitimua mbio kama farasi asiye na muongozaji?

    Wanajeshi walipofika Kariakoo watu waliwashangilia au waliwazomea, wananchi wa kawaida ambao walikuwa hawana upande kwenye ile kasheshe walikuwa wana maoni gani!? ulitumia mchina wako kupiga picha au mabomu yalikutoa machozi hadi njia ukawa huioni?

    Wewe ulikuwepo Kariakoo?
     
Loading...