Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe Tajiri!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Feb 4, 2012.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jambo mojawapo lililotokea kwa mwanadamu dhambi ilipoingia ni kuishi maisha ya umaskini na kupungukiwa. Dhambi pia iliweka matabaka ya matajiri na maskini. Toka mwanzo na hata sasa na siku zote Mungu hapendi watu wake wawe maskini (kwa jinsi ya mwili) Katika 2 Wakorintho 8:9 tunasoma ya kuwa: “ Maana mmejua neema ya Bwana wetu Yesu Kristo, jinsi alivyokuwa maskini kwa ajili yenu, ingawa alikuwa tajiri, ili kwamba ninyi mpate kuwa matajiri kwa umaskini wake” Kwa hiyo ni mapenzi ya Mungu tuwe matajiri. Njia ambayo Mungu anatumia kutuwezesha tuwe matajiri ni kwa kutupa nguvu zake. Kwa maana imeandikwa katika kitabu cha Kumbukumbu ya Torati 8:18 ya kuwa: “Bali utamkumbuka Bwana, Mungu wako maana ndiye akupaye nguvu za kupata utajiri, ili alifanye imara agano lake alilowapa baba zako, kama hivi leo” Tunasoma hapa ya kuwa tunaweza kuomba tupate msaada wa nguvu za Mungu ili tupate utajiri halali ndani ya Kristo.
     
  2. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana asifiwe sana. Mkono wa Bwana hauwezi kukutupa, hasa ukiwa unamtegemea. Sijui kwa nini wengine wanaenda wanaenda nigeria.
     
  3. M

    MORIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe mtumishi
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Barikiwa mkuu.
     
  5. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amina mpendwa!
     
  6. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amina mpendwa!
     
  7. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amina mpendwa
     
Loading...