Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wewe ni ************

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Yo Yo, Jan 4, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kama mwajili wako anakupa pesa ndogo na wewe unaendelea kukaa hapo wewe ni **********

    Imetangazwa kazi,ukaapply ukaitwa kwenye interview ukapewa pesa ndogo na wewe ukajua ni ndogo basi wewe ni *******
    Na kama kujitetea kwako kuongezewa hela una focus matumizi yako sio unazalisha bei gani wewe ni ****** vile vile
    Kama umeajiliwa wewe ni *********
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm, ***************ndio nini watu wajijue
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole mpwa naona yamekukuta
     
  4. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pesa nyingi ikoje? binadamu anaridhika?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uncle, I am sure you're working in wrong place. Seriously, sometimes you know you're underpaid according to market and there is no option to get better job at that moment, wise people accept it, coz si sawa na kukaa bure mpaka mwisho unakuwa kibaka. Normally, the low paid salary job is used as stepping stone.

    I guess you need to be *********** wise and you will see it differently.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    no mpwa.......naangalia vijana wanavyojitaabisha.......
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa hii ndo bongo we angalia Trafic mshahara analipwa kiduchu lakini ananyumba ana gari na anasomesha Bongo watu hawaangalii mshahara wanaangalia watatokaje akiwa katika kitengo husika hata akilipwa laki 1 kwake poa lakini kwa mwezi anakusanya zaidi ya 1m hapo hapo
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tatizo liko hapo.......
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    sredi moja humu mtu kauliza atawezaje ku save 250k.......tatizo kweli.....
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na wewe pia ni *********
     
Loading...