Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ni nani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Deejay nasmile, Jan 19, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    [h=6]Binti mmoja alichumbiwa na mwanajeshi mmoja. Wote wawili walikuwa wanapendana sana.
    Siku moja yule binti alitaka kumpima mchumba wake aone anampenda kwa kiwango gani.
    Binti akamwandikia mchumba wake kumwambia."Nimeamua kusitisha uchumba na wewe
    coz nimepata mchumba mwingine anayenipenda zaidi. Naomba unirudishie picha yangu uliyochukua"
    Mjeda alipopata barua kutoka kwa mchumba wake; alisononeka sana.
    baada ya kufikiri sana, akapata wazo ili angalau naye apunguze machungu.
    Akaomba picha za wake zamarafiki zake pale kambiniakapata karibu picha 200,
    akaandika barua ya kumjibu akasema
    "Nimekusahau, wewe ni nani? Angalia katika picha hizo uchukue picha yako.[/h]
     
  2. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Imetulia mkuu
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    safiiii!!!!
     
  4. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    lol jamani hii ni c & p yaani copy and paste tena leo leo hata hungoji ilale lol! kuwe na copy right basi mode note hii mtu unafungua threads zenye heading tofautitofauti unafikiri another joke kumbe repitition. aah!
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    thaks imetulia
     
  6. b

    bigambo Senior Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we mkali, jino kwa nyundo
     
  7. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :lol:
    Duh, sa sijui kama binti lengo lilitimia.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaa kweli alimuweza
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mdada hapo atajuta kumjaribu
     
Loading...