Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ni mzungu? Njoo Wekeza Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by queen matara, Apr 18, 2012.

  1. queen matara

    queen matara Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Inapokuwa ni kawaida kwa rais kutafuta na kuwaomba wageni hususan watu weupe kuja kuwekeza Tanzania kila anaposafiri kwenda nch za nje, Balozi zetu zinafanya kazi gani?
    safari hii Brazil,ni bilionea ktk uchimbaji wa madini na wafua umeme....another DOWANS???? God Forbid!!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kalikiti vipi inapokelewa huko?
    maana mimi si mweupe ila nimetamania jinsi mnavyogawa mali yenu utafikiri mnahama.
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Win win adjective halipo kwenye msamiati wa viongozi wetu as in win win strategy or win win contract.
     
Loading...