Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wewe ni mwanamke mweusi?

Discussion in 'Love Connect' started by Nascoba, Jun 8, 2012.

  1. N

    Nascoba Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mimi ni kijana mtanzania mwenye umri wa miaka 30,natafuta girl friend mwenye sifa zifuatazo:
    Umri asizidi miaka 40,
    Dini yeyote
    Kabila lolote
    Awe mweusi na kama ni weupe sharti uwe wa asili.
    Awe mwenye kuamini uwepo wa mungu.
    Kuhusu ndoa tutapanga baada ya kuridhiana.mwenye kuwa tayari anipm.
    Nb:ukiona mawasiliano yanalegalega niko igunga nasafiri kwenda burundi mara moja.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Acha ubaguzi wa rangi ndugu!!
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Mimi hapa.
    Ni Pm
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mke wangu!nini tena kusaka mume huku?....dah jamani?
     
  5. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ubaguzi ndugu yangu nachukia sana mtu asiejua thamani na uzuri wa weusi na badala yake anatafuta weupe dukani,kama weupe ni wa asili sina neno.
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Na wewe umefuata nini huku?
    Utanitambua tukifika home.
     
  7. L

    Lady G JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahhahha wifi acha kunichomoa mbavu, inamaana kile cheo mlichonipa na Nascoba ni fake hahahaha
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Yaani Wifi yangu ondoa shaka na hofu Moyoni mwako.
    Cheo chako kiko palepale.
    Nakitunza kama mboni yangu.
    Yani Lady G,usiwe na haraka,c unajua mambo taratibu?
    Kaka'ko mwenyewe amesafiri,mpaka arudi.
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hebu muulize destiny1 kama hajajichubua, naona mtamatch, japo mume wake @Pokolo kaibuka kudai yule ni mkewe na hawajaachana, ila hebu jaribu bahati. lol! i like this forum!
     
  10. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahah hii nimeipenda
     
  11. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pm me Nascoba
     
  12. N

    Nascoba Senior Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nakushukuru kwa kuonyesha nia lakini nasikitika kukuarifu kwamba tayari nimebahatika kumpata madame B,
    Asante sana.
     
  13. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Teh teh nimepata shushu hahah! Anyways hongera n wishn u luck
     
  14. N

    Nascoba Senior Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sio shushu bwana ni taarifa tu,take it easy.
     
  15. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watu wanatafutana kweli siku hizi haya all the best kwenye mchakato
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo thread ifungwe.. hehe..
     
  17. L

    Lady G JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hihihihih kweli wifi yangu we ni wamujini, kaka akiondoka .............hhaahah
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Tena wa palepale katikati ya Jiji.
    Hapana bhana,kaka'ko akiondoka...
    ...wifi yako natulia tuli kama maji ya mtungini.
     
Loading...