Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ni Mwanamke au Mwanaume?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 25, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari ya leo nilikuwa nataka wewe mwenyewe ujijue kama ni mwanamke au mwanaume angalia jibu hapo chini








    Endelea kuangalia chini




    Endelea tena kuangalia chini





    Samahani kwa kuchelewesha jibu lakini endelea kuangalia chini



    Kha! we vp sio chini hapa angalia jibu chini ya kitovu chako
     
  2. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii ni crap nyingine aisee,the finest ukowapi uje jamvini labda utapata cha kumjibu huyu.mie nlidhani kasahau jinsia yake kumbe sio.nimekosa cha kujibu bro,ila ukweli ulinchanganya
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah! Umenishitua mkuu hahahahahahahahahahahahahahah
     
  4. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu jamvini, huwa kuna visa vingi hapa.
     
  5. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu
     
Loading...