Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ndo unaye penda...wengine wanasema....umpendaye lazima awe hivi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Jan 25, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hello people,

    Kuna mambo mengi sana yanatokea duniani kuhusu wewe na unaye mpenda, na watu wanajaribu kukosoa sehemu unayo penda.


    Huu ni mmoja wa mifano na mifano iko mingi sana.

    Mfano wewe umependa au umependwa, sa umpendaye anaweza kuwa anavaa vinguo kama vile vi short trousers lakini anatabia nzuri sana, yani hana upumbafu wa aina yoyote ile zaidi ya kupenda tu kuvaa vi short trousers.

    Sa chukulia unakutana na rafiki zako njiani au family yako wanasema huyo mwanamke/mwanaume ni good choise yani potential future wife/husband....Matatizo yake madogo tu anavaa vi short trousers inabidi uwachane naye kama hataki kuwacha kuvaa hivyo vi short trousers, je utawasikiliza hao jamaa au utaendelea na life yako kama kawaida..

    Na wakati unataka kubadili tabia ya umpendaye lazima ujuwe kuna mambo mawili....Umpendaye atakuchukia kwa kuwa una sikiliza maneno ya watu, au atakuona huna msimamo kwa umpendaye, yani unajali ya watu kuliko yake.

    Si mnajua dunia hii kuna kelele nyingi, hata kiziwi kuna wakati wanasikia lakini hamjui tu.

    Haya jirusheni ndani ya thread na mawazo yenu, kama wewe utachukua uamuzi gani.
     
  2. k

    kagarara Senior Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno ya watu ni sumu sana katika mapenzi.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanini msikie maneno ya watu? kama mnapendana unamueleza mwenzio kama jambo nguo fupi sio nzuri kwa sababu 1,2,3
    na kama muelewa ataelewa hao watu wanahusu nini kwenye mapenzi yetu?mie mtu akinambia eti watu wanasema sasa ili wasiseme fanya hivi na vile hapo ntakua sikuelewi sababu sifanyi mtu nakufanyia wewe mboni ya macho yangu ....
     
  4. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanya kile kitu roho inapenda baba....maneneo ya watu sumuuu
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hao watu ndio wanaomjua au ni wewe unayemjua yule umpendae
    Kwani kuvaa nguo ambazo ni ndefu ndio dhana kuwa huyu ni bora
    Mkuu umpendaye ndie utakayekaa nae au utayeanza maisha na yeye na wewe ndio unamjua ni aina gani ya mtu
    Hao watu wanaweza kupiga kelele au kuongea mengi ila wewe ndiye mwamuzi wa nini unatakiwa kufanya
    Uchaguzi ni wako kuwasikiliza hao watu wa nje au kukaa na yule ambaye moyo wako umemchagua
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    watu wacha waseme tu, wanajuaje kama nimempenda binti na ninapenda jinsi short trauzaz na minisketiz zinavyomtoa bomba
     
  7. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Ni kuachana nao 2! Mi wamesema wamechoka nashukuru mungu hny wangu ana mcmamo nami. Alichofanya ni kuziba mackio.
     
Loading...