Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe na mimi ndani ya tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NICKSON NGELANGELA, Apr 24, 2012.

  1. N

    NICKSON NGELANGELA Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu,mimi ni mtanzania kama ninyi na moja kati ya watu ambao wanatafuta changes ndani ya taifa letu,vijana wenzangu sisi tupo wengi sana na wengi wetu tunatumiwa kama vibaraka,huu ni wakati wetu wa kuiishi tanzania tuitakayo,KUMBUKA...UWEZO,UFANISI,NA UZURI WA KITU unaendana sana na MAZINGIRA,KIZAZI,MUDA,IDADI YA WATU hvyo basi kilichokua kizuri 50 years back not neccessary kiwe kizuri leo,ninachokimaanisha ni kwamba hii aina ya style tunayotumia kuendesha maisha ni OUTDATED haitufai at all,hapo hapo ulipo wajibika kwa nafasi yako
     
Loading...