Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WEWE MWANA JF ANGALIA JINA LAKO HAPA. Je Limo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KengeWaKijani, Jul 26, 2012.

  1. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JINA LAKO LIPO HUMU?
    Haya ndo baadhi ya majina ya wafanyakazi wenye mishahara ya kima cha chini Waliouziwa viwanja TMK na kuwaacha walala hoi wakilia na kuishia kutozwa Tsh 30,000 /= Bure

    1. Wilson Mukama
    2. Job Ndugai
    3. Prof. Makame Mnyaa
    4. Pereira Ame Silima
    5. Dr. Florence Turuka
    6. RAmadhani Kijjah
    7. Omari Chambo
    8. Dr. Idrisa Rashid
    9. Dr. Didas Masaburi
    10. Jerry Slaa
    11. Paul Chagonja
    12. Suleiman Kova
    13. Haruna Masebu
    14. Ludovick Uttoh
    15. Marina Njelekela
    16. Augustino Mrema.
    17. Deo Filikunjombe
    18. Sylivester Koka
    19. Idd Azan
    20. Cyril Chami
    21. Mohamed Misanga
    22. David Kafulila
    23. Dr. Peter Kafumu
    24. Selemani Zedi
    25. Maulid Komu
    26. Suzan Lyimo.
    27. Dr. Marry Mwenjelwa
    28. Zakhia Megji
    30. Miraji Kikwete
    31. Khalifani Kikwete
    32. Junita Mramba
    33. Suzan Mkapa
    34. Zainab Mkomwa
    35. George Rupia
    36. Maimuna Mfutakamba
    37. Mary Membe
    38. Pharles Njelela
    39. Judith Kahama
    40. Wilfredy Mwanry
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Source? Kama ni kweli basi naipenda sana serikali ya nchi yangu kwa kuwajali walalahoi.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nimeisikia hii kwenye uchambizi wa magazeti... amakweli mtaji wa maskini nguvu za mafisadi kha!
     
  4. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu KengeWaKijani, vipi na sisi wa Mabwepande? viwanja vyetu vya 10 X 15.
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    sisi kina Mdizi tunachinjiwa baharini kila siku
     
  6. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,837
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi nchi yetu imepiga hatua kubwa sana kwa sababu kiwango cha maisha kiko juu kwa walio wengi hadi kufikia hao waliotajwa kuonekana ni walalahoi. Kwa hiyo sisi wakesha hoi maana yake mambo yetu safi sana kuliko hao. Ila nina wasiwasi na hiyo list maana nikama imeandaliwa kwa makusudi. Mleta uzi, confirm source please!
     
  7. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anyway...siyo lazima wote tuishi bongo!kwanza kuna joto, pili kuna foleni, tatu kuna maisha magumu....naenda kutafuta kiwanja na shamba Namanyele kwa mbunge wangu Mhe. KESSY
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimeliona jina langu
    engmtolera
    siku likija kuonekana jina hili ujue hata matonya wa dodoma atapata kiwanja
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vigogo wagawiwa viwanja Dar
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    E bana ee kaazi kwelikweli,NAUNGA MKONO HOJA!
     
  11. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mtaji wake masikini ni mapinduzi yasiofwata sheria. maana sheria imewekwa kumlinda mwenye nacho siku zote. kwa hali hii je hatuna sababu ya kufanya mabadiliko,hatuna nia? je hatuna uwezo? naamini vyote tunavyo isipikuwa kitu kimoja tu UTAYARI ndio hatuna.
     
  12. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,468
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Kinachoniumiza zaidi ni kwamba wengi waliotajwa hapo si kuwa hawakuwa na viwanja kabla! Yaani hivi vya sasa ni kama assets za ziada tu!
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    haiwezikani, hii sio sawa,
    majina ya wakubwa na ya watoto wa vigogo ndo yametawala hapa,
    hii sio haki,
    tunanyanyaswa.
    Mwisho kabisa nimeridhika kabisa na ugawaji huu wa viwanja, naunga mkono hoja asilimia mia moja.
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tanzania huliwa na wenye meno wale wenye moyo wakujenga bado hawajazaliwa.lol!
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kama wameomba na kupewa kihalali bila kupendelewa sioni shida kwa hili
    ila kama wametumia vyeo vyao kulazimisha kupewa ndio itakuwa shida.
     
  16. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wazee wa "Chukua Chako Mapema". Mnashangaa nin, watu wapo kwenye "Chukua Chukua, 2015 msipowatoa pale magogon, watagawana kila kitu nchi hii.
     
  17. P

    Penguine JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Daudi mchambuzi ni hatari kwa usalama wa taifa. Huwezi kuunga hoja mkono kwa malalamiko kiasi hicho.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kidumu chama cha mapinduzi.............
    kidumu chama cha mabwepande....................
    kidumu chama cha matajiri na vigogo...............

    chukua chako mapema.........


    wacha wajiandalia mji wao............
     
  19. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    majina yakichambuliwa vizuri tutakuta vioja zaidi TLP...CUF...CHADEMA....CCM.....YANGA. ..AZAM
    maana katibu mwenezi msaidizi wa mojawapo ya vyama hajulikani......mtoto na shemeji wa kiongozi wa mojawapo ya vyombo tajwa hapo juu hajulikani
    madaraka bwana...!
    LIDUMU AZIMIO LA ARUSHA....! ZIDUMU FIKRA SAHII ZA MWALIMU..!
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    hayo majina ndiyo yaliyopata viwanja burka-arusha!inakuaje ktk watz 43m, hao waheshimiwa wawe wanapata viwanja?
     
Loading...