Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe mbovu kwenye SEX! Unajua hilo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, Apr 27, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila mmoja wa wana MMU akiulizwa hapa kiwango chake kipo vipi katika sex atasema yupo fit.
    Kinabaki kimshangao kimening'ang'ania kikiniuliza ndani ya nafsi yangu hao waliopo uraianai
    wanalalamika hawaridhishwi na wapenzi wao sio members wa jf? Au sababu hakuna kipimo cha kupima kama kile cha kupimia level ya pombe uliokunywa kijulikanacho kama breathalyzer? Kikiletwa kipimo cha kupima kiwango chako cha sex kwa kipimo cha sexkiwangolyzer nani atasogea hapo kupima? Amka baba, Amka mama.
    Acha kujidanganya na kutudanganya na jitazame upya ukute wewe ni mbovu. Hio hasa kwa wanaume.
    Tujipime na kujijua wajameni ili tukaze bolt sehemu zilizolegea! BTW mimi nipo fit! Nalijua hilo
    nisha dhibitisha na kipimo cha sexkiwangolyzer ambacho bado hakijang'amuliwa teh teh teh.


    Mwaaaah.

    Appended (Courtesy of EMT):

     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    khaaa!!
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alaaaah kumbe!!!
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mbona umeshtuka sana bibie?
     
  5. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    heee! hata wewe?
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hi Erotica, upo bibie? Nice to see you again.
    Sasa tunakazaje hizo bolts? Mwaga maujuzi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi niko fiti
     
  8. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,334
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    Kati ya mambo yooote yaliyopo duniani, sex ndio mazungumzo yenu. Hivi kuwa member wa JF hadi kiwango changu cha sex kijulikane na wewe?

    Haya ukishajua ndio inakuwa nini?

    Kama mnauza semeni kwa kunyoosha maongezi. Siku moja moja jadilini mambo ya maana. Akili mmeziweka kwenye sehemu za uzazi basi saa zooote mijadala ni namna gani sehemu za siri za mwanaume zitawatosha, Loh!
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    rahisi. ukisha jijua wewe ni mbovu unaangalia ni sababu gani.
    kua confident uliza mpenzi wako nini inatakiwa uboreshe. Kifaa chenyewe au mautundu?
    hapo unafanyia kazi. nice to see you 2 Mwali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    najua. toa maujuzi basi.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kaka mbona unapost kwa uchungu sana? Kimekuuma?

     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe watu hujisifia? Mie nilidhani husifiwa.
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tgif!
    Otis
     
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mwana mtoka pabaya wewee!!! hapa nikimaanisha hivo hivo sio kwamba nakuita! Kaaaah.
    wewe umeingia mmu unategemea kupata topic gani zaidi ya cheating, nyumba ndogo,
    nimetendwa, after sex mistakes, kapos fight, being ignored yote hayo msingi wake ni sex. cha ajabu nini?
    kama wewe mbovu na ukasema hapa tutapeana tips, unaona hazikufai sepa kabla hata hayo maneno sijayafilisi.
    Eti mambo ya maana. ungezaliwa wewe bila sex? au na wewe huna maana?
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kuna partners wengine wanajifanya wanajuaaaaaa
    hadi unaona ukimwambia utamuumiza ego yake
    Hapo unaanzaje kumsaidia kukaza bolts zake sasa?
     
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hayo ni maneno yake tu! eti atafilisika kila kitu ila sio maneno. teh teh teh
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, huyu ndie Erotica bwana. lol
     
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kimbembe ndio hapo. watu wote na mimi tunasema ni wakaree!
    tutajuaje? Kwani wewe Kongosho ni mbovu?
     
  19. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    ucpojisifia na kujikubal nan atafanya kwa niaba yako?
     
  20. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mmoja ana uhuru wa kutoa mawazo yake, na humu kuna majukwaa tofauti tofauti ukiingia MMU maana yake mapenzi na mahusiano na urafiki, ukitaka siasa, ukitaka elimu, ukitaka mapishi n.k
    Hayo unayoyataka wewe yatafute kwenye jukwaa husika, tuachie MMU yetu tujinafasi, Usiwafunge watu LUKU.

     
Loading...