Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe lakwako lingekuwaje???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtalingolo, Mar 4, 2012.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani wengi wetu tumepata kusoma na tupo ambao tunaendelea kusoma katika baadhi ya vyuo hapa nchini na hata nje ya nchi.
    Na katika kupata elimu huko vyuoni huwa kuna hali ya wanafunzi kushindwa kuendelea na chuo kutokana na kufeli(DISCONTINUETION maarufu kama KU-DISCO) Na wengine kufeli baadhi ya mitihani hivyo kutakiwa kuirudia(SUPPLIMENTARY maarufu kama SAP)
    Swali langu; je ingekuwa kila uki-SAP somo au KUDISCO wanakata lile joho lako la kuvaa siku ya mahafali, Wengi wetu tungevaa likiwaje???

    Nikianza na mimi mwenyewe nahisi Lingebakia kama koti la Suti,

    Najua kuna ambao wao yao yangebakia kama Leso, Kaushi, Fulana, vipeperushi tu...

    Hebu tujuze wewe lako lingebakiaje/ungevaa likiwaje???

    Jumapili njema wakuu just for funy...
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    langu lingebaki kama lilivyo, sijawahi ku-sup wala ku-disco
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilichelewa kujiunga cuo lakini siku SAP wala sija DISCO.

    Vyote hivyo vyaweza kutokea kama ukiwa una fanya mchezo wakati wa masomo. Umefika vipi hadi ku qualify kuingia chuo halafu uDISCO au uSAP? Labda kama umeingia chuo kwa ku kingiwa kifua.
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu kumbe ulikuwa KIPAWA...
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh..!
    kwa hiyo ungelibadilisha ili liwe Koti (ama shati) mkuu?
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee kwa ma Engineer na Madoctor ni kawaida sana kuskia nusu ya Darasa wamesap somo fulani...
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuvaa ..
    Na sintakaa nivae
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahaha vp wewe kingebakia kizibao au leso tu???...
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inamaanisha wewe kwenye mahafali hukwenda?? Na hautakuja kwenda??
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nilicho somea hatuvai hayo ma joho.
    Na kilaa mtu anamaliza kwa wakati tofauti.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Afrodenzi we ni afande eeh teh teh natania
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Whaooh ni chuo gani hicho mkuu? Ndo napata kuiskia hyo...
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaezekana teh teh teh namim natania
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nipigie Salute mkuu lol
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Basi kuna mengi bado hujasikia mkuu .
    Joho si kila kitu. Wenzako tulipomaliza
    Kusoma unapewa hongera zako hapo futa kazi .. baada ya mtihani wa mwisho..
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Saluuuuute......! Nimekukubali...
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha. Dahhh mi afande Siamini macho yangu ..
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila nakubali si kila mahali unaposoma lazma uvae joho km ishara ya kumaliza...kwanza majoho siku hizi hadi chekechea yapo na thamani yake ndo kwishiney kabsaaaaaaaaaaaa
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Lol, nadhani lingeisha kabisa na hata ningenunua jingine labda ndo lingebaki leso..
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kwa nini tu ulichagua afande?
     
Loading...