Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe je?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JACADUOGO2., Aug 6, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari vipi wandugu? Ndugu zangu wana JF naomba kuwaulizeni kuwa wewe umelisaidia vipi taifa lako? Mkoa wako? Wilaya/jimbo lako? Tarafa yako? Kata yako? Mtaa/kijiji chako? Au mnaishia tu kuandika maoni, ujumbe na hoja mbalimbali humu ndani ya JF?
    Watanzania tumekuwa na tabia ya kulalamika lalamika tu bila kufisha hoja zetu mahala husika. Tunategemea nani aje kutusaidia katika haya matatizo?
    EPA, RICHMOND, DOWANS, KAGODA, UDA nk nani mkombozi wa haya matatizo kama siyo wewe na mimi? Tuache utumwa na manung'uniko yasiyokuwa na maana!
     
Loading...