Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe je unafanya hv?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by lila, Aug 12, 2012.

  1. l

    lila Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hbr pple,
    vijana wengi siku izi tunatumia mda mwingi kuwaza ngono na mahusiano,hata kwenye suala la majadiliano kwenye mitandao ya kijamii wengi wetu tutashabikia mijadala inayohusu mapenzi zaid kuliko masuala mengineyo ya kutujenga,,nafikiri vjana tubadilike ,tuwe na discipline ktk mahusiano then pia tutake siriaz masuala mengine ya kutusaidia na kutujenga kiuchumi pia,,.
    Wengi wetu mtaona hata hi thread inaboa bt let us thnk beyond the box
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa forum ya mapenzi na mahusiano unataka tumjadili kikwete au?!!
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    No reseach no right to speak.....ulivyo wewe si wote walivyo
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Ndo hapo sasa ninaposhangaa na mie!!!!!!
    Mapenzi ni Mapenzi na masuala ya kijamii ni ya kijamii.
    Unataka tujadili siasa,uchumi na maendeleo kwenye mitandao ya kijamii na Mapenzi ajadili nani?
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,., Madame B najua umeguswa kwenye fani lazima ung'ake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    wakati ndio sasa Unajua hili suala ni nyeti sana,
    Mapenzi ni kitu kingine bwana asikwambie mtu,kama mapenzi Yananunua nyumba, Yanasomesha watoto, Yanakuweka mjini, Yanakununulia gari, Yanakupeleka shopping,anataka tuujadili uchumi ili utufanyie nini?
    NAHISI KAPOTEA JUKWAA.
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bt usisahau pia mapenzi yanaua vile vile
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Ndio maana JF wameweka majukwaa husika! Kama wewe ni mzee wa mipododo unaenda huko na kama siasa unabaki kwenye siasa! Au wewe una zungumzia facebook?
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmh!hata facebook sio hivi labda bodybook
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    atakuwa na stress za kukosa kazi ya sensa
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Bila shaka.
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenena vema mkuu, lakn kumbuka kuwa kilajambo na wakati wake, mahali pake pia. So kunamahali pakuongelea mapenz na mahala pengne pa siasa,uchum na makilakitu kuhusu maendeleo.
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mapenzi yamenifanya nikaenda canada mwaka 2005 na last november nilikuwa norway 4 two months kwa expenses zao na amini usiamini kuna mtoto nishamtumia invitation letter anakuja october kwa magharama yake. So chezeiya mapenzi wewe!
     
  14. l

    lila Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha pple,ungejua ,,anyway naona nliofkisha ujumbe haujafka vile nlivofikria haya endeleen kushusha vbomu vyenu naona kimewakuna sana
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    waswahili wanasema ukipenda sana vya bure.....
     
  16. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Yani hapa ndo utaona wanaume wa siku hizi walivyo tena unajitapa shame upon you guy
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mapenz yana-run dunia! lol
     
Loading...