Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wewe au ndugu yako ana matatizo katika mahusiano, matatizo ya kimaisha, au ya kisaikolojia??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dadam, Jul 27, 2011.

  1. dadam

    dadam Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe au ndugu yako ana matatizo katika mahusiano, matatizo ya kimaisha, au ya kisaikolojia?? kutana na wataalamu wa matatizo ya kisaikolojia, washauri na wataalamu wa matatizo za akili.waliosajiliwa na kujulikana kisheria .. piga simu no 0712748758 kwa maelezo zaidi.
     
Loading...