Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

weusi mapajani kwa kina dada

Discussion in 'JF Doctor' started by yoyo, Aug 27, 2012.

  1. y

    yoyo Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hvi unaezaje kuondoa weusi juu ya mapaja kutokana na msuguano wakati wa kutembea ama mchubuko....advice..
     
  2. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    niliambiwa ukiwa unavaa skintait inasaidia lakini sioni hata matokeo
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,089
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Uliambiwa huo weusi unamadhara?...

    Kama vipi tumia carolite.
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    weka picha tukusaide please.......!
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huo weusi sio kwasababu ya kutemba ni FUNGUS hizo, tafuta dawa yake!!
     
  6. michael mbiti

    michael mbiti Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ninayo nitakusaidia, uwe mweupe mapajani cjui unataka umuonyeshe nani wakati unayafunika na nguo, au unataka kutembea uchi nini?? Nakuerekeza dawa chukua nyasi kavu nyingi zichome moto kisha jibabue mapajani halafu itaota ngozi mpya, acha ushamba mtu wangu mngu kakupa hiyo langi, ungezaliwa kwa wagogo basi au kondoa!!!!!!!!!!!!
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Umeangalia na wengine kwao kukoje? Yaweza kuwa ndio maubile yako!
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sababu ya weusi inatokana na msuguano wa mapaja wakati wa kutembea (friction), ukiwa unavaa shorts, wenyewe wanaziita spanx inasaidia sana. Mimi nimeona matokeo hayo lakini uwe unavaa bila kukosa labda wakati wa kulala tu, ukiizoea mwenyewe hutaiacha maana hutahitaji underskirt.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hujui kuna watu wanavaa vimini na shorts..
     
  10. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Nina hakika upo chini ya miaka 17. Hili sio jibu la mtu mzima na kama wewe ni mtu mzima familia yako ina hasara kubwa.
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,546
    Likes Received: 3,887
    Trophy Points: 280
    Msuguano wakati wa kutembea?...!!
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu kweli mtoto ,umepatia haswaaa.Anaona raha tu kuandika hata kama hana point.
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    acha kuropoka!...
    muelewe mtoa mada!
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata wewe unaunga mkono hili jibu la ki-IDIOT?
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aaaaarrrrgggghhhh!
    ivi shule za sekondari hamjafungua bado!?
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naona unatengeneza MASHUDU!
    wewe ni fangasist?...
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mwenzio ana matatizo tunajaribu kumpa ushauri, wewe unaleta masihalla na afya za watu!! Acaha utoto,jaribu kukua.
     
  18. m

    maswitule JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha 17, mmezidi na nyie mbona weusi mzuri huo au unaongea kitu kingine.
     
  19. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unataka kupiga puchu nini!
     
  20. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante mpenzi,ngoja na mimi nizitafute izo spanx
     
Loading...