Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wet dream mfululizo

Discussion in 'JF Doctor' started by Mmang'ati, Feb 22, 2011.

  1. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu kwa muda wa miezi minne sasa nimeacha kwa makusudi kabisa kusex sababu ikiwa kumkosa patner wa ukweli(mwaminifu).sasa mekuwa na tatizo la kuota kisha namaliza karibu kila cku je itaniletea madhara?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    subiri madaktari au wanasaikolojia
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hakuna madhara, lakini nadhani sheikh yahya atakusaidia zaidi, nasikia unatembea na majini ya kike
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hakuna madhara...Lakini kama alivyosema kapotolo hapo juu, kama una imani za majini inasemekana umezini na jini ikikutokea hivyo!
     
  5. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na mbona mara zote nnapochapa mzigo wote unaishia kwenye shuka ukiwa na ujazo uleule utakiwao kwa @goli? Hao majini hawana vikombe vya kubebea vimiminika?
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwani wenye vikombe wa siku hizi huwa wanakubali kubeba hivyo vimiminika?
    Utasikia, "angalia usimalizie ndani jamani, naogopa mimba" :rain:
     
  7. mbaraka.m

    mbaraka.m JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teh teh teh inamaana na majini wanaogopa mimba.
     
Loading...