Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Werema: Nilichoongea ni maoni yangu si msimamo wa serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Jan 4, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    MWANASHERIA Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ametetea kauli yake ya hivi karibuni iliyotaka Katiba iliyopo ifanyiwe marekebisho badala ya kuandikwa upya na kusema, yalikuwa ni maoni yake binafsi na si msimamo wa serikali.

    Katika mazungumzo yake na gazeti hili Werema alisema, "sikuzungumza kwa kificho na kila mtu alinisikia nikitoa maoni yangu, sielewi ni kwa nini jambo hili linakuzwa, sasa hao wanaotaka nijiuzulu nao wajiulize, ina maana mwanafunzi akiwa wa mwisho kwenye mtihani darasani watamwambia ajiuzulu kusoma?
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    maoni yako uwe unaongea kwa Mkeo.
    But ukija kwa waandishi wa habari unatakiwa uwe unayasema yale yaliopelekea uajiriwe....sawa?
     
  3. k

    kingmaker Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi sijui kwanini hawajui maadili ya uongozi.....hivi kweli wewe AG unaweza kutuambia maoni unayotoa ni yako binafsi....aliyekuambia tunataka maoni yako nani?? Unapofungua domo lako ujue unaongea kwa niaba ya mwajiri wako na usitake kujifanya ni maoni yako binafsi...subiri ustaafu ndio uwe unatoa maoni yako kwa vitukuuu vyako na vijukuu!! Eboo
     
  4. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni Jaji Mkuu usiwabembeleze hawa wana chadema.
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    mkuu,

    Werema hana cheo cha jaji mkuu....kama umesoma mada vizuri inataja cheo chake.
    karibu jamvini, umeingia kwa mwendo mdundo!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi kama chenge aliweza kuchomoa kwa vijisenti na rada ni mtu gani anaweza kuwajibika au kujiwajibisha.

    Ndio Maana hata Lowasa mpaka leo ana ujasiri wa kusema alionewa saabu anajua anajua michezo kama hii ni ya kawaida tu. ni modulus operandi ya CCm
     
  7. shejele

    shejele Senior Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nilidhani Werema ni mwanasheria mkuu wa serikali,kumbe ni jaji wa chama fulani!!

    Werema tunategema out put yako iwe genuine, usijifananishe na mwanafunzi bwana.
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Why did he have to wait for this long kusema hili? Kwa nini wakati ule hakusema in bolds kwamba this is my own opinion. Yoote hii inatokana na uchanganyaji wa siasa na taaluma. Nadhani alijibu vile akidhani anawafurahishwa wanasiasa hasa bosi wake JK. Anapoona upepo umebadilika naye anataka kubadilika. Shame on ths guy!!!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tunakipawa cha kutoa majibu mepesi kwenye masuala mazito! Nakumbuka Kauli tata za Kikwete Mimba na Ukimwi ni vihere here, wakina mama zaeni watoto wa kike wengi kuna mashindano ya urembo...kitu kama hicho, wanafunzi wenye watoto maziwa kutiririka etc etc.....akibanwa basi husingizia waandishi hawakumwelewa ama alikuwa anatania tu.

    Werema naye yuko kama bosi wake!
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni mkuu wao hana uwezo wa kukemea wanaotoa kauli tatanishi ndio maana mawaziri huwa wanakurupuka kusema chochote wakijua hakuna wa kuwakemea. Subiri uone Kombani atakavyojitetea atasema niliposema serikali haina hela za kuandika katiba mpya yalikuwa maoni binafsi.
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Werema, huu ufafanuzi wote wa kazi gani?

    Kama ni watu kuuaua kutokana na kauli yako hiyo iliyopungua busara mpaka leo hii siku nyingi tungekuwa tumeshazika na kusahau machungu.

    Cha msingi wewe jipime tu kwamba baada ya kupingana na kauli ya bosi wako ambaye ni rais na pia kutuita sisi waajiri wako MA-BATA tunaobwatuka ovyo bila kufahamu kitu juu ya katiba, uone kama bado huduma zako kwetu ni muhimu.

    Hata hivyo usichelewe sana katika kumpitia na yule mwenzio Celina Kombani pale wizarani.
     
  12. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibuuuuu, AG mzima ana ongopa, eti self opinion, maoni binafsi ni kwake na familia yake si kwa Public, ananza spinning hana lolote
     
  13. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mama tartibu! kawa jaji mkuu lini tena?
     
  14. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kwa nafasi yake hapaswi kuwa "mwanafunzi wa mwisho" bado yule mwenzie Kombani hovyooo!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unamdanganya mwayego..huyu ni wa kumrudisha kulekule Mirembe alipokuepo.
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Waziri mzima kujilinganisha na mwanafunzi wa mwisho ni ujinga mwingine anauonyesha ina maana yeye amekuwa wa mwisho wapi kati ya mawaziri wenye busara au? Nikiunganisha dots kuna lecturer wake aliwahi kusema hata darasani Werema alikuwa dully sana.
     
  17. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nonsense Werema!!!
     
  18. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huku ni kukosa miiko ya uongozi na kutokuwa na maadili ya kazi. Huwezi kuwa kiongozi mkubwa serikalini ukasema utaoa maoni yako na si maoni ya serikali, kama serikali ikitekeleza maoni tofauti na yako ina maana wewe uko pale kama picha una imani na fikira tofauti, kwa hiyo hufai kuwepo pale.

    Tunarudi kulekule, sasa hivi serikali haina msemaji kila mtu anasema hovyo tu kila mtu akikutana na waandishi wa habari anasema analopenda, akichemka anaita tena waandishi wa habari, ni upuuzi na uozo serikali.
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi Jk kwenye hotuba yake angesema haoni umuhimu wa katiba mpya na iliyopo inafaa, huyu jamaa angeibuka na anachokisema hivi sasa?
     
  20. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwenye tume ya katiba mwanasheria mkuu wa serikali lazima awemo sasa kama yeye binafsi haoni umuhimu wa katiba mpya atakuwa akifanya nini.
     
Loading...