Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Werema, aibu tupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzanga, Feb 2, 2012.

  1. n

    nzanga Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za jioni Wanajamiiforum? Nimekuwa nikifuatilia session ya jioni ya Bunge,kubwa likiwa ni mjadala wa mabadiliko ya sheria mbalimbali.Mchangiaji wa kwanza, baada ya hotuba ya kambi rasmi ya upinzani,alitoa hoja ya kuahirishwa kwa mjadala,kutokana na mapungufu mengi,lakini kubwa ni pale A.G aliposimama na kusema anapenda mjadala uendelee kwa kuruhusu mabaya yaliopo yaachwe na mazuri yachuliwe,ili hali hoja ni moja tu.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Jamaa anapenda kudumisha mila so msimshangae sana
     
  3. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    madaraka ya kupeana ndio madhara yake
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    ila kweli anadumisha mila na desturi, mi sishangai hata kidogo
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu mila na desturi zipi? Angalia Mwita Maranya asije akakurukia.
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu mbona wengine hapa mnatuacha kando, mnaposema anadumisha mila mna maana gani???
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Dats why naichukia hii serikali ya ******, mtu akija na constructive idea miccm inaingia na negatives contribution yaani hili linchi linaongozwa na mata**....***ira
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huwa napata tabu sana nikisikia anaitwa JAJI Werema. Huyu jamaa akili zake ni finyu, ndogo, fupi, nyembamba et al kuliko hata Kibajaji Lusinde.

    Nani aliyempa Ujaji? I wont be suprised kama akiwa huyu Dr wa graduations.
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Aibu si kwa Werema peke yake.Hata Habib Mnyaa ameabika sana.Alitaka bunge livunje kanuni eti hoja ikatwe kipande ijadiliwe na nusu irudi serikalini!Lakini cha ajabu zaidi ni yule mama anaekaimu nafasi ya Lukuvi!Huyu mama ni waziri mwandamizi lakini kumbe na yeye ni mbumbumbu wa kanuni!Miaka nenda rudi yuko bungeni lakini ni NANGA wa kanuni za bunge.Yaani na yeye akawa anamuunga mkono Mnyaa kukiuka kanuni kwa kujadili kipande cha hoja!Sasa sijui hoja ingemegwa nusu hiyo nyingine ingerudi kwa jina la hoja gani?Nilitamani Tundu Lissu asingewastua kwa mwongozo,ili waimege nusu halafu tushuhudie UJINGA kamili wa bunge letu.AIBU TUPI!
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anadumisha mila gani? wakurya sisi sio wajinga kama yeye, sijui labda ana asili ya ukwere huyu maana tabia yake kama ya wakwere hivi
     
  11. D

    Deo JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ninashangaa huyu jamaa alifikiaje cheo cha ujaji! Alifauluje? Utendaji wake tangu ashike hiyo nafasi ya kitaifa ni sawa na mwenyekiti wa mabaraza ya kijiji.

    Ashakum si matusi kama ingekuwa mwanadada ningeamini ni za "chupi". Maajabu duniani hayaishi.
     
  12. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SHAME ON YOU Hon. Werema
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hivi na huyu Werema dada yake ni mke wa Jk au??
     
  14. S

    Sam Upendo Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye macho haambiwi tazama. sasa tumejua, nani ni nani kati ya Werema na Tundu Lissu Jaji. namsamehe Mnya na wale maladies wawili kwa sababu hawajatutisha na vyeo vyao.
     
  15. S

    Sam Upendo Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye macho haambiwi tazama. sasa tumejua, nani ni nani kati ya Werema na Tundu Lissu. namsamehe Mnya na wale maladies wawili kwa sababu hawajatutisha na vyeo vyao.
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kweli ndugu yangu na masikitiko makubwa zaidi eti alikuwa jaji! nani alimteua kuwa jaji? ina maana kuna majaji wengine ktk mahakama zetu wa aina hii.
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hoja haina mashiko aibu ipi au kujishebedua mtoto utaolewa humu!
     
  18. g

    gonja Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk kamteua.bora katiba itake kusaili kama ken
     
  19. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Majaji wanateuliwa na Raise. U only need a bachelor degree in law (hata kama gentleman) na experience ya miaka kumi as a magistrate, an advocate or holding qualification to be admitted as an advocate. Sasa ndo hawa hawa! Wanateuana pasipo uwezo
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna siku mambo yalipo mbana alisema hivi......'' Mhedimiwa spika naomba niwakumbushe wabunge kuwa mimi pia Jaji ....''

    Hapo ndipo nilipo jua uwezo wa huyu jamaa ktkt kupambana dhisi ya hoja tete
     
Loading...