Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

were is Rukus!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rosemarie, Jul 20, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    uncle rukus mbona sijakuona siku nyingi?
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona yupo check uzi wa Jackson Mbando...
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! nimesoma vibaya au ? Rosemarie anamtafuta Uncle Rukus ? talk of opposite's attract. Kajaa tele kule Jukwaa la Wakubwa na kwakuwa hupiti kule ni vigumu kuonana.
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo ndugu, nilipotea siku mbili hizi mtaani kwangu kulikuwa na msiba mkubwa sana......Eeh hivi kumbe Rukus nae ni celebu?
     
  5. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mny'kiti naomba muongozo; sheria zetu zina tamka wazi kuwa kuwa ni kosa kwa mshirika kutoa kauli ya kuudhi zidi ya mshirika mwenzake.kifungu # 21,B.hivyo basi Namtaka ndugu Uporoto ufute kauli yake......
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tumbo lote hilo ukose kuwa celeb bana lol!
    Nafuta kauli na kuomba radhi kwa usumbufu wowote uliotokea na chochote kilichoelekea kushusha hadhi ya Uncle Rukus hapa Jey Efu au kwa hawa ma-guest ambao kutwa kuchwa hushinda nasi hapa wakila chabo.
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...muanzisha post nadhani ulimaanisha WHERE na sio WERE
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya tunaweza kuendelea na mjadala......Aisee umecheck ile thread kule chumba cha mwisho bondeni?Yule mrembo ametutoka majuzi, hali ni mbaya sana mtaani kwangu maana hakuwa mchoyo kabisa iliwakarimu wazee kwa vijana kulingana na mahitaji yao...
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    uncle rukus mara ya mwisho tulionana kwenye post moja ya mambo ye net,nilikumis sana mkuu,nilikuwa nafikiri labda na wewe umebadili id!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    uncle rukus naomba ufafanuzi kwenye hili
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ilikuwa taarifa kwa ajili yangu ipotezee dear.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uncle vp?nakumbuka uliahidi kushusha mapics zaidi ya kilichokuwa kinatokea BBA zaidi ya ile Ernest na yule dada yetu lkn hukufanya hivo mkuu,, kulikoni?
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa Uncle Rukus... Msiba mkubwa?
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cold Tusker huu ni msiba mkubwa si mchezo unaambiwa binti alikuwa mkarimu bila mfano.
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    yeh! Uncle Rukus jitokeze, tonakosa mambo yako ya IT.
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka aisee alimanusra mnichape ngumi we na Sharobalo.... Nitarejea kwenye kukwaa letu mda si mwingi!
    Nadhani Uporoto amekujibu, maana hata nikikufafanulia utashindwa kunielewa maana nasikia huna ufunguo wa icho chumba cha bondeni.
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee nilisahau mkuu.....
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sana tu yaani.....Na cha kushangaza ni kwamba wanaume wangi ndio waliguswa zaidi na ule msiba
     
  19. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo mkuu, ila kuna shughuli ime nibana kidogo nitarejea punde tu nikiimaliza
     
Loading...