Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenzi mwalifamu hili?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Jun 22, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ni usiku mnene kama kawaida wengi wenye wenzi mmelala kupeana joto. Mimi nieona nimwache wa moyoni kidogo nije niwaulize maswali yafuatayo katika mapenzi.

    je umeewahi hata siku moja kuomba ama kusali kabla na baada ya kufanya tendo la ndoa? kama ndiyo waionaje amani na raha uipatayo kwa kuliombea tendo hilo na kama hapana unaonaje karaha uzipatazo kwa kutokumtanguliza Mungu wakati wa hilo tendo?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    walio funga ndoa za halai sio?
    na wanaoishi tu kienyeji?
    na wanao date je?
    woote wamshirikishe mungu kwenye kuvunja amri ya sita sio?

    halafu unaomba mungu halafu unamwambia mwenzio 'tuanze na blow job'?
    au inakuwaje? maana ukifuata sana dini hata blow job ni dhambi...au hata 'dirty talks' ni dhambi
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mmh....sikatai ni kweli tumelala.....lakini sasa....mwee....hapana....siombi....
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    The Boss, lazima wewe ni mzee wa kanisa kwa Kakobe,lol! Blow job ni dhambi? Kwani Bible imetoa manual ya nanihii?

    Isitoshe, hata katika uovu wako kumuitia Mungu ni muhimu. Kumbuka wenye afya hawahitaji dr. Unatanguliza na toba kabisaa,lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    kumbe ni thawabu?
    haleluya lol
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    boss mwenzi wako ni yule uliyefunga naye ndoa. sasa nakuuliza huwa mnasali wakati wa kutaka kufanya tendo la ndoa au la?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,678
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! ndio hapo mdada anaweza kudai....Akhu! miye nimeshasali na Mungu wangu kanijia kwenye sala zangu kaniambia nisifanye...subiri mpaka akiniruhusu ndio nitakupa... gfsonwin kwa wale waliooana katika ndoa za kidini si tayari wamesharuhusiwa/kubarikiwa kufanya tendo hilo kila wanapojisikia? au inabidi kila wanapojisikia kwanza wapate baraka za Muumba wetu kwa kusali?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Preta heri umejisemea ukweli ila unapaswa kuombea kwani kunafaida nyingi kutokana na kufanya hivyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    King'asti miye mbavu sina. Binafsi sijsema kuwa hata katika uovu umshrikishe Mungu ingawa Mungu ni wa ajabu sana ukimshirikisha atakuwepo tu. ila je huwaga unasali na kuombea mali za mwenzio vizuri na kwa uaminifu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    sipati picha
    unamaliza sala na kusema ameen,,,halafu unamwambia sasa mama kinachofuata ni 'chuma mboga'
    geuka basi.....lol
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sijasema ni thawabu boss au kabla sija kanusha niambie maana ya neno thawabu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    uwiiii....hapana....nitakuwa naweka petrol kwenye moto....but soon nitatubu na nitaanza kuomba kihalali.....asante kwa kutukumbusha.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    boss hivyo ndivyo unavyoanzaga mchezo? .........lol! kumbe wahitaj shule ya jins ya kuanza mchezo eeh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Gfsonwin (na jina lako gumu ww sijui saa Mungu anakubariki huwa halikosei kulitamka akaishia kupata undelivered/error msg!), hili suala la kuomba kabla ya tendo la ndoa nililisoma kwenye Bible ile yenye 5 extra books (naiita ya kikatoliki?). Iliwahi kumuokoa kijana asiuwawe na mapepo.

    On a serious note ni kitu muhimu cha kufanya, sawa na kabla ya kula chakula.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    thawabu ni kinyume cha dhambi
    yaani jambo jema la kukupeleka peponi...

    naomba uniwekee hapa sample ya maombi na sala ya kabla ya sex...
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,678
    Trophy Points: 280
    Utamu ukishanoga utakumbuka hata kusali kweli...sidhani hata mapadri/masheikh waliomo kwenye ndoa kama huwa wanasali ili kubariki shughuli hii muhimu
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    wewe weka shule ya 'sala na maombi hapa'
    shule ya mchezo tuachie tu
    wengine hawapandi mchezoni bila wine au beer kwanza
    sasa sijui utawaambia waombe kitu gani?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    na hii sala ni wakati gani?
    kabla hujamgusa mwenzio?
    au mnavua nguo ndo mnaanza sala?
    au mnasali sebuleni?
    mbona inafanya zoezi zima kuwa so predictable and boring?
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani am very serious as a christian kila mnapotaka kufanya yawapasa kusali, na pia mmalizapo. iko hivi Mungu katika biblia 1kor7:1-6 ameruhusu minimum ya mabao mawili mnasali kwanza kisha mnapiga game. mkimaliza mnashukuru na kumkemea shetani. baadae mnarudia tena shetani asije akawajaribu kwa kutokuwa na kiasi kwenu. kumbuka kuwa katika kusali mnaharibu mipango mini ya ibilisi juu ya endo lenyewe na juu ya nyumba yenu kwa ujumla.

    nimefikir kuwa yawezekana tungekuwa kila mtu anasali kama ilivyoagizwa basi shetani asinge tujaribu kwa kutokuwa na kiasi kwetu hadi kutoka nje ya ndoa.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Wale mnaomalizia sebuleni, jikoni ama bafuni mtaulizia sala ni at which stage....
    Hehehe, The Boss, inaelekea unamaanisha sala ni kwa missionary position tu eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...