Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenzetu watu wamakabila mtu unaweza kubadilisha kabila kutoka moja ukaenda jengine?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sonara, Jun 3, 2009.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni mara nyingi nimekuwa nakumbana na swali hili kutoka kwa wasichana . wewe ni kabila gani ?sasa hujiuliza hivi hadi leo hawa watu bado wanafikiria mambo ya ukabila tu ?
     
Loading...