Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenzetu wana maendeleo kwa sababu...........

Discussion in 'Jamii Photos' started by STALLEY, Sep 23, 2012.

  1. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hata jambo dogo kiasi hiki wanalifanya kwa ubora wa hali ya juu.hapa wanapanga vikombe bunge la japan
     

    Attached Files:

  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ha ha haaaaa mwenye kukithamini kidogo hata kikubwa atakithamini tusiidharau sifuri kumi bila sifuri ni moja
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh umenikumbusha mbali, enzi za mwalimu tuikuwa tunaambiwa eti Hitler alikuwa ananyoosha mistari ya wanajeshi wake kwenye gwaride kwa kutumia bastola, yaani anakaa mwanzoni mwa mstari halafu anacheki akiona mstari umepinda anawasha shaba km wewe ndambi imetokea kidogo inakuwasha hahahaha
     
  4. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ... mmh, hapo nakubali. hapa kwetu wangeitwa "complicators"
     
  5. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkiendelea sana mnakuwa na mambo ya kijinga,kwani wasipopanga kwa mstari chai hainyweki?
     
Loading...