Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenzetu wamefiwa...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Sep 10, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna mwanachama mwenzetu anayejiita MwenyeNeema amenitumia email hii:

    Kwa niaba ya wana JF wenzangu (ambao hawataandika wenyewe) na kwa niaba ya safu ya uendeshaji wa JF tunapenda kutoa salaam zetu za rambi rambi kwa mwenzetu MwenyeNeema kwa msiba huu.

    Pole ndugu yetu na Mungu akujalie uvumilivu katika kipindi hiki kigumu
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kuondokewa na kipenzi binti yako. Ni mapema mno kwa yeye kuondoka na kukuacha lakini nina uhakika huko aliko yuko kwenye mapumziko ya amani ya milele. Mungu akubariki na akupe nguvu za kushinda kipindi hiki kigumu.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa, jina la Bwana lihimidiwe,
    raha ya Milele umpe ee bwana na mwanga wa Milele umwangazie,
    astarehe kwa Amani.
    Amen.
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nami naungana na wenzangu katika kuwapa pole wafiwa.
    Wawe Wa Neema. Amina.

    SteveD.
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wafiwa tupo pamoja nanyi.

    Zakenda.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mungu akupe faraja katika kipindi hiki kigumu!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Hakika sisi ni mavumbi na mavumbini tutarudi. Pole sana mdau. Mola akupe moyo wa uvumilivu na subira.
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna member mmoja aliniuliza Yo Yo yuko wapi mbona yuko kimya?

    Nimepata taarifa toka Dar kuwa yuko Tz na amekumbana na "ukosefu wa internet mtaani" ugonjwa unaowasumbua wengi wafikapo Tz. Nafahamishwa ni mzima na atarejea JF karibuni baada ya vacation.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Mimi nilidhani Yo Yo yuko bongo (though najua hayuko bongo)...Lol

    I hope watamkatalia kurudi kiwanja. Na asirudi tena JF
     
  10. S

    Subira Senior Member

    #10
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wafiwa poleni sana hii huwa mbaya inapokuwa kwako wacha tu machungu si mchezo kilio kisikie kwa mwenzio bwana
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mbona unaweka habari za Yo Yo katika thread ya misiba? Au naye ametutoka?
     
  12. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa wote.

    Newakagone (wakalale kwa amani)
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mwenyeneema.
     
  14. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    poleni sana, Mungu awapenguvu za kustahimili na awape faraja ya kweli ili muweze kuendelea na maisha yenu kwa mafanikio.
     
  15. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mungu awajalie faraja katika kipindi hiki kigumu na cha kuhuzunisha kwenu.

    Poleni sana.

    Tuzidi kumuomba Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi - Amina
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    MwenyeNeema, my deepest sympathies to you and your family.
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ndugu MwenyeNeema, pole sana kwa kuondokewa na binti yako mpendwa. Mungu akupe uvumilivu na awe nawe zaidi katika kipindi hiki kugumu na cha majonzi.
    Apumzike kwa amani binti yako,Amen!..
     
  18. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Mwenyeneema pole sana kwa msiba wa bint yako,yote hiyo ni mipango ya Mwenyezi Mungu!!!!
     
  19. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu akujalie Faraja katika Kipindi hichi kigumu cha Majonzi.Pole sana Ndugu yetu MwenyeNeema.Upo pamoja nasi katika sala zetu!

    Mwenyezi Mungu ampumzishe kwa amani binti yetu mpendwa..
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    Pole Mwenye Neema, msiba ni mojua ya neema za Mungu kwa kuitwa makao ya milele mapema, Sisi tulimpenda, ila Bwana amempenda zaidi na amemuita, yu pamoja nae.
     
Loading...