Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenzetu wakenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Mar 1, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Look at South Africa, US, Brazil, China, Morocco, Algeria .
    Look at how Addis is starting to look, look at Abidjan.
    This highway will change Nairobi for ever. I hope it wont be the only highway in the future sisi raisi anabwabaja pumba na kuuza sura kwenye TV
    [​IMG]
    Location: Kenyatta University (KU) - Thika
    Distance: 23.9km
    Contractor: Sheng Li Engineering Construction Co.
    Cost: 9.4 Billion
    Percentage Done: 26%

    Lot 3 is the longest in terms of overall road length and it involves less construction of complex interchanges. As of now most of the overpasses that were to replace all roundabouts are complete so whats remaining is the road itself.The project is fully in Central Province starting at the border of Nairobi Province to Central Province and ending in Thika.

    The Major works on this section include:
    1. Widening the dual carriage way from KU to 6 lanes upto Juja.
    2. Construction of a standard 4 lane road with paved shoulders from Juja till Thika.
    3. Construction of a 6 lane overpass at the Bypass section and provision of service roads and footpaths.
    4. Street Lighting and Junction improvements.
    5. Storm drains.
    6. Road Markings and Highway Signage.
    7. Construction of 3 Railway Bridges.
    8. Construction of Flyovers at places which had roundabouts.

    [​IMG]

    Mnaona? wenzetu hawaongei hawana perepere wanafanya mambo.....
    [​IMG]

    wazee hii ni nairobi-thika road project alafu si mnajua wenzetu hawategemei hata senti toka kwa wafadhili?

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    hizi ni abunuwasi kwa watanzania......
     
  3. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli we uliyetoa mada ni yoyo, hata Dr. Slaa mwenyewe alishakiri kuwa miradi mikubwa kama ya ujenzi lazima aidha ukope au upate msaada kutoka kwa wafadhili. Tofauti na hapo muwe na mfuko special wa barabara na hilo halipo Kenya. Wewe siyo mtania wewe nenda kwenu kenya.

    Urefu wenyewe wa barabara ni km 24. Ingekua mia je? Kwa urefu huo hata TZ wanaweza bila kutegemea wahisani issue ni political will. Uganda ndiyo nchi pekee ambayo kwa asilimia kubwa haitegemei wafadhili kujazia bajeti ya nchi.
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio ndoto za abunuwasi, umesahau dr.magufuli alisema baada ya miezi 6 ujenzi utaanza.... ha ha haaaaa that's chichiemu
     
  5. MFUKUZI

    MFUKUZI JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lakini ni changamoto kwetu kuona maendeleo ya jirani yanapaaa
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lolz mkuu nenda kachangie pumba za prezidaa wako.....uganda wana nini mpaka waweze bila wazungu?? hizo ndio excuse zenu zisikuwa na msingi
    [​IMG]

    ona kipita shoto hicho gari nane.....najua unaona ndoto
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sio lazima watengeneze hayo madaraja sie waTZ watutengenezee hata za chini
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Sisi tumekalia kuomba omba tu - wakenya ni kweli kabisa wametuacha tena kwa speed kali. kukuhakikishia hilo ungetoa hizo picha bila kutaja ni nchi gani watu wangesema ni japan, arabuni na kwingineko.

    Kwa uongozi wa CCM mimi nimeshakataa tamaa kabisa nduguzangu, wanasiasa wanapokuwa ma-engineer ni hatari kwa taifa.

    Hatuna hata mradi mmoja wa kujivunia - sana sana tuna mradi wa kununua DOWANS tu basi ndipo akili zetu zilipogota. Pole sana Tanzania na viongozi wako wasio na focus & vision.
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we mzembe!
     
  10. d

    damn JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lisilowezekana kwa CCM kwa Vyama vingine na watanzania linawezekana. We must get rid of ccm first.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tusijifananishe na Kenya hata kidogo.
    Siye huku tunajivunia na Amani huku tunakufa njaa.
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo sasa porojo nyingi wenzetu wapo kimya wanafanya mambo yao
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Hata umeme wao tayari wanatumia Thermal Power wakati waTZ hata hawaujui maana yake
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wenzetu wakichapana kisha wanasonga mbele, je sisi amani yetu tunaitumiaje? mbona hatupigi hatua ya maendeleo ya maana kuzidi tunaowacheka?

    Nimegundua hakuna mahusiano kati ya Maendeleo na Amani!
     
  15. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Yote yawezekana ccm ikipigwa chini ufisadi wao ndo unaokwamisha mfano EPA,KAGODA,RICHMOND,DOWANS Kashfa BOT prezda kaufyata bila shaka ananemeka
     
  16. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna ka ukweli hapo
     
  17. bona

    bona JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    i think tusiende uko wa apa kwetu bongo tukijengewa za chini itatosha tu
     
  18. n

    nyantella JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kilimasera!

    Hiyo nikweli tupu. sisi wa TZ kwa porojo! kama tumerogwa vile, halafu tunapenda kweli vitu vizuri vizuri ila kufanya kazi tunafanyia midomo na visingizio kibao! ili tufanye kazi lazima kuwe na mtu kasimama na bakora yaani dictator wa nguvu kama amini hivi. vinginevyo tutabaki tu.
     
Loading...