Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wenzetu wakenya wanatuacha hao.

Discussion in 'Jamii Photos' started by KUNANI PALE TGA, Jan 26, 2011.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo ni baadhi ya za flyovers and road expansion to 8 and 12 lanes taking shape.leave everything aside,frankly speaking these people are moving,without minerals,without oil,without gas,they deserve a pet on the shoulder.
     

    Attached Files:

  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hatariii!!! Hivi ndani ya CCM huwa hakuna hata mtu mmoja tu mwenye wivu wa maendeleo??? Laaaannnnaaa tupu!!!!!
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wivu wa maendeleo toka CCM? Duuu! labda wivu wa kuchakachua akili za watz
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watuache mara ngapi? Wako serious hususani viongozi, sisi kiongozi gani yuko serious kuanzia na JK?
     
  5. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aise lakini inauma sana,sisi maisha yetu haya na thamani kabisa,yani tumekuja duniani kama kuteseka vile.yaani kweli mtu hupendi kupendezesha nyumba yako?yaani serikali kama vile haipendi nchi yake.
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata wao walitoboana macho sana miaka ya mwisho ya utawala wa KANU. Walipoweza kuibomoa KANU ndipo wakaanza kufanya haya tunayoyaona. CCM ndiyo tatizo kuu hapa nchini.
     
  7. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na hii construction ilianza 2009,yaani hakuna kucheza na kazi.by end of 2011 kazi itaisha na wana nairobi wata weza kufaidi pesa zao za kodi.sisi tuliambiwa sijui happa dar zitaanza kujengwa mwaka huu,ni kweli?au ilikuwa changamsha baraza,na zile train za mjini?we are simply stupid and we dont love ourselves and our country,period.
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona daraja la kigamboni lishajengwa kwenye documents na inawezekana kabisa tushalipia
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wAKUU MIMI NAFIKIRI SISI TUNA LAHANA NDIYO MAANA HAKUNA KINACHOENDELEA!!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe mema ya Wananchi kujiandikia KATIBA MPYA katika nchi ndio mambo hubadilika mara moja na inakua hivi kama ambavyo tunavyoona nchi jirani ya Kenya??

    Jamani ni kama baba masikini (Kenya) kununulia watoto wake wote barabara za angani, viwanja vya ndege kama vya Ulaya, chanzo cha umeme wa uhakika na bei nafuu kama ya Urusi.

    Halafu wewe mwenye baba tajiri wa kila kitu (Tanzania) ndio kwanza mnalala chini ya mti, ufisadi kila kona na watu kuwaza tu dili maofisini hakuna kufanya kazi, Uranium yako kuendeleza Iran, Vijana nguvu kazi kupelekwa kwenye ugaidi kwa ajili ya dini tu, basi tuuuu, taabu tuuuu!!!

    Mungu tusaidie, CCM mnaodoka lini na sisi tuweke viongozi waadilifu tukapate na sisi maendeleo kutokana na rasilmali tele tulizojaliwa?

    Yaani hadi wakati mwingine unaobora kuzamisha kizazi kizima cha viongozi wa CCM.
     
  11. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana wivu sana huoni jinsi wanavojilimbikizia mali wao wenyewe kwa wenyewe! Mijengo yao maasaki, msasani na sasa wanamiliki estates maeneo ya kibaha, mlandizi, bagamoyo mbezi juu, makongo juu ukiacha wa mikoani...................!
     
  12. k

    kiswago Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee.:dizzy::whoo: kweli tanzania tuko nyuma sana kimaendeleo,yes we need changes: :nod:YES WE CAN IF WE WILL HAVE ONE VOICE: :sad::clap2:

    CHANGES
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnategemea uongozi wa kina Makamba ndo utaleta maendeleo, thubutu
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wivu wanao, waangalie akina Rostam na Lowasa waliona akina Mramba na Yona wamekula mashavu nao wakajitengenezea kadili kao ka kunyonya kwa kupitia kampuni hewa ya Richmond........
     
  15. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    tuachwe mara ngapi ?
     
  16. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    raha nyingine ya Nairobi.Planners wa mji walifikiri mbele tangu miaka hiyo sio dar yaani ni nyumba baada ya nyumba.hakuna sehemu hata ya kutengenezea park ,michezo ya watoto bandika nyumba bandua nyumba,hakuna room ya future expansion kuondoa barabara mbili tu.Kenya wakitengeza kitongoji wanapima viwanja,wanaweka miundo mbinu halafu ndo wanagawa viwanja.anayebisha aende Thika,Kasarani,Kikuyu ataona jamaa walivyo vizuri ..kwetu ni uzuzu tu
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bora iwe mara 2 sasa hii ni mara 10
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inauma sana kuona wenzetu wakipiga hatua kubwa wakati sisi bado tumelala,lakini haya yote ni kutokana na kuwa na serikali yenye mawazo mgando kwa muda mrefu,serikali isiyosikia wala kujali maendeleo ya wananchi wake.
    Nasi wananchi tunapaswa kupewa lawama kwa kukubali kuiweka madarakani serikali hii kwa muda mrefu kwani hakuna kinachofanyika,kofia,khanga na mat shirt vinatugharimu.
     
  19. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jamaa wana move tatizo wa TZ tupo blind sana!nadhani haya ni maeneo ya Mombasa Road!
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kwa Tanzania, inabidi kwanza kujenga RINGS kuzunguka Dar. Kama ilivyo Mandela Roads ukiunganisha na Sam Nujoma, basi inabidi zijengwe barabara nyingine kupita karibu na uwanja wa ndege na ianzie baharini hadi baharini ikiwa na maana Mbezi beach hadi Kigamboni. Nyingine ipite mitaa ya Mbezi ila nayo pia ianzie baharini hadi baharini.

    Mkimaliza hizi, ndiyo mje kwenye Fly-over.

    Mzizi wa fitina kwa Dar unaanzia na mifano kama "Mtu yuko Tegeta, anakuja hadi Mwenge ili baadaye aende uwanja wa ndege."
     
Loading...