Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wenzenu China wanajivua magamba, nyinyi CCM mwasubiri nini??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Oct 23, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    BBC SwahiliChama tawala cha kikomunistinchini China kitafaya mkutanowake mkuu wa baada ya miaka mitano kuanzia tarehe nane mwezi Novemba kufanyamageuzi makubwa serikalini ambayo yatawezesha kuwachagua viongozi watakaoongoza nchi hiyo kwa miaka kumi ijayoKongamano la chama linafanyika kumchagua rais wakwanza atakayehudumu kwa miongo miwili. Viongozi wa sasa watangÂ’atuka mamlakani akiwemo rais wa nchi hiyo pamoja waziri mkuu na kustafisha viongozi walio zidisha miaka 68. mia
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wakina Sita nimewasikia tokea nikiwa chekechea
     
  3. S

    Shushushu nguli Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msemaji hajui siasa za china, na anayetajwa kuchukua urais ni mojawapo wa kiongozi wa sasa katika wadhifa mkubwa tu.... Sidhani kama ni kujivua magamba bali ni kubadili nguo tuu na kulipaka rangigamba.
     
Loading...