Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyewe wenyewe

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ombeni, Mar 28, 2011.

  1. o

    ombeni Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani poleni kwa majukumu mimi ni mgeni naomba kuwa pamoja nanyi asanteni sana!naomba kuwasilisha
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    karibu.............
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Ombeni jamvini!
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    welcome sir/madam.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana!!
     
  6. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Aksante, Nawe pia pole kwa majukumu,mgeni karibu tujumuike ndani ya JF.Jisikie uko nyumbani,ila taratibu............................... fuata kanuni
    majukwaa ni mengi wa wana JF ni wengi wakubwa kwa wadogo.Karibu tena,pita mpakandani...........
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
  8. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu sana
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF!
    Ila napenda kuaminia umejiunga JF ili kujenga Taifa na kuleta mawazo ya kutatua matatizo na sio KUWA tatizo!

    Karibu tena!
     
Loading...