Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyewe Mpooooh

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Meresi, Mar 12, 2012.

  1. M

    Meresi New Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo nakuja mnikaribishe wenyewe.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We njoo tu kwa kuwa wanajamii una upenda kwa kila mtu.
    Karibu sana JF
     
  3. G

    G.JUMA Senior Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooopo.
    Ndoungie ndani koz hod yako imenitishia halafu punguza bezi ya sauti yako coz nimejaribu kuitika kwa nguvu mno ili kukukaribisha hivyo basi karibu sana MERESI, lete mizigo nikupokee, erickb52 atakupa chakula cha usiku kwa upande wa maji ya kuoga na kitanda naomba wengine wajitolee.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Pita ndani..
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu sana NB: zingatia kilichokuleta bila ya kushurutishwa..
     
Loading...