Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeviti wawili CCM Tarime watuhumiwa kwa uhalifu:AMA KWELI MWIZI NI MWIZI

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pdidy, Aug 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wenyeviti wawili CCM Tarime watuhumiwa kwa uhalifu
    Wenyeviti wawili CCM Tarime watuhumiwa kwa uhalifu

    Na Samson Chacha, Tarime

    POLISI katika Kanda Maalumu ya Tarime na Rorya, wamewamtia mbaroni Mwenyekiti wa Umoja wa Wazazi wa CCM wa Wilaya ya Tarime Samweli Magabe na Mwenyekiti wa CCM wa Kata ya Sirari, Sagara Mokome , wakihusishwa na mtandao wa uhalifu.


    Watuhumiwa hao na wengine 30, walikamatwa Agosti 25 mwaka huu na hadi sasa bado wanahojiwa na polisi, kuhusu tuhuma hizo.


    Mkuu wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai katika Kanda ya Polisi ya Tarime na Rorya, David Hiza, alisema viongozi hao wa CCM na watuhumiwa wengine, walikamatwa katika operesheni maalum dhidi ya wezi wa mifugo.


    Kwa mujibu wa Hiza, operesheni hiyo inafanywa kwa shirikiano na polisi wa kanda hiyo na makao makuu ya jeshi hilo jijini Dar es Salaam.


    Alisema operesheni hiyo inalenga katika kuwabaini watu wanaojihusisha na mtandao wa wizi wa mifugo, ujambazi wa kutumia silaha za moto na watu wanaofadhili mtandano wa uhalifu.


    "Lakini pia operesheni yetu inalenga katika kuwakamata na kawafikisha mahakamani, wachochezi wa vita vya koo, wanaojihusisha na madawa ya kulevya na uharifu mwingine," alisema Hiza.


    Operesheni hiyo, imesababisha baadhi ya wafanyabiashara katika miji ya Sirari, Tarime mjini, Nyamwaga na Nyamongo, kukimbia makazi yao kwa hofu ya kukamatwi.


    Na Samson Chacha, Tarime

    POLISI katika Kanda Maalumu ya Tarime na Rorya, wamewamtia mbaroni Mwenyekiti wa Umoja wa Wazazi wa CCM wa Wilaya ya Tarime Samweli Magabe na Mwenyekiti wa CCM wa Kata ya Sirari, Sagara Mokome , wakihusishwa na mtandao wa uhalifu.


    Watuhumiwa hao na wengine 30, walikamatwa Agosti 25 mwaka huu na hadi sasa bado wanahojiwa na polisi, kuhusu tuhuma hizo.


    Mkuu wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai katika Kanda ya Polisi ya Tarime na Rorya, David Hiza, alisema viongozi hao wa CCM na watuhumiwa wengine, walikamatwa katika operesheni maalum dhidi ya wezi wa mifugo.


    Kwa mujibu wa Hiza, operesheni hiyo inafanywa kwa shirikiano na polisi wa kanda hiyo na makao makuu ya jeshi hilo jijini Dar es Salaam.


    Alisema operesheni hiyo inalenga katika kuwabaini watu wanaojihusisha na mtandao wa wizi wa mifugo, ujambazi wa kutumia silaha za moto na watu wanaofadhili mtandano wa uhalifu.


    "Lakini pia operesheni yetu inalenga katika kuwakamata na kawafikisha mahakamani, wachochezi wa vita vya koo, wanaojihusisha na madawa ya kulevya na uharifu mwingine," alisema Hiza.


    Operesheni hiyo, imesababisha baadhi ya wafanyabiashara katika miji ya Sirari, Tarime mjini, Nyamwaga na Nyamongo, kukimbia makazi yao kwa hofu ya kukamatwi.
     
Loading...