Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeviti wa CCM: uamuzi wa kujivua gamba utenguliwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Aug 2, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya wenyeviti wa CCM wa mikoa wamepania kushinikiza kutenguliwa kwa uamuzi wa CC kuhusiana na mkakati huo wa kuwataka makada wake kujivua gamba, Mwananchi limeelezwa.

    Mmoja wa wenyeviti hao alisema jana kwamba wanasubiri kwa hamu mkutano wa Halmashauri Kuu ya CCM (Nec) akisema hawako tayari kuona chama kikisambaratika. “Subirini halmashauri kuu mtasikia, haya wanayoyataka hayana maslahi kwa chama ni makundi ya urais mwaka 2015.” alisema.

    My Take: Inaonekana hawa wenyeviti hawawezi kuishi bila ufisadi na je uamuzi ukitenguliwa Rostam aliyejiuzulu watamuomba arejee kazi zake.

    Mwananchi.
     
  2. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watapata wapi chambichambi
     
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakiwavua gamba mapacha watatu kwa nguvu, ccm itakufa ghafla - wanafedha nyingi na siri nyingi sana za jk na serikali yake, wakiwaacha wote waliobaki huku wakiwa wameshawaita mafisadi, ccm itakufa taratibu itafika labda 2015. Chaguo analo kikwete aliyeanzilsha sarakasi hili. Tunamshauri ajiandae kuwakabidhi Chadema nchi 2015. No way out.
     
  4. N

    Ngoks Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wenyeviti watambue kuwa shuka likichafuka sio kupulizia perfume bali ni kulifua. Na kitanda chenye kunguni ni kuchoma moto tu. LOWASSA NA CHENGE ni bora kuliko CCM!?? Wa Tz tunaona, tunasikia, tunafuatilia na kuyajadili yoote. OLE WENU, mwendelee kuwa na kigugumizi, mtakiona 2015.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa ni Guninita na wenzake wachache ambao maisha bila Lowassa, Chenge na Rostam hayaendi. The guy amekuwa job less na jiko la nyumbani kwake haliwaki bila "Miungu" hawa. Unategemea nini maskini?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Guninita kamaliza secondary lini ?Mwaka jana alikuwa kidato cha pili.
     
  7. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Si wachache ndugu Mbopo Mkoa wa Shinyanga wamemwambia Nape akienda huko aende na majibu ya umeme siyo maneno ya magamba, hata Kagera nafikiri hivyo hivyo, kidogo kidogo tunaanza kuona watu wanasimama na kuhesabiwa, Lowassa at work.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hao wenyeviti watakuwa ni makuwadi wa hao mapacha masalia...
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hao mapacha masalia ndio CCM yenyewe waondoeni muone kama hamtabaki kugawana bendera tu.

    Lowassa for Chairman
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukienda hata sumve utakuta sisiem yalia,
    Mapacha watatu mapacha wa tatu SISIEM yaliaaaH!

    Hata pande za Bukoba Sisiem yaliaaaaH
    Mapacha watatu mapacha wa tatu SISIEM yaliaaaH!

    Na Bungeni wakibanwa na chadema Sisiem yaliaaaah
    Mapacha watatu mapacha wa tatu SISIEM yaliaaaH!

    Pacha mmoja kangatuka Sisiem yaliaaah
    Mapacha watatu mapacha wa tatu SISIEM yaliaaaH!

    Kalivua gamba lake Sisiem yaliaaah
    Mapacha watatu mapacha wa tatu SISIEM yaliaaaH!

    Wanapanga mikakati pacha wawili wasivue sisiem yaliah
    Mapacha watatu mapacha wa tatu SISIEM yaliaaaH!

    Watanzania wamechoshwa na pacha tatu sisiem yaliaah
    Mapacha watatu mapacha wa tatu SISIEM yaliaaaH!

    Sisiem yategemea mapacha watatu sisiem yaliaah
    Mapacha watatu mapacha wa tatu SISIEM yaliaaaH!
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    My Take: Hawa Wenye/K wa CCM mikoa nadhani hawajajua nini kazi ya Nape na Ngeleja nadhani wao ni wana ile itikadi ya CCM kwanza na sio Nchi sasa nape ni wapi na wapi na Umeme? Magamba ndio kazi ya nape kuyakusanya na kuyachoma wao hao wezee wa CCM ni wanafiki sana wame kuwa vibarka wa hao mafisadi njaaaa
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jethro kumbuka hao wazee(nec) ndio waliompa kazi Nape ndio wanaoijua CCM Nape ni wa juzi tu kama wakiona anakwenda kinyume kwa nini wasimwambie. Halafu elewa wako wengi na pesa zinatoka huko.
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    lowassa na chenge sio CCM.
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Njaa zinawasumbua.
     
  15. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Una maana gani
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa unaposema Shinyanga si unamzungumzia Mgeja ambaye baada ya kumtaja Mungu, huwataja Lowassa na Chenge kama Miungu wake. Wana nafasi kubwa kuliko wazazi wake.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Magamba wana ruka na kukanyagana, raha iliyoje.
     
  18. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti wenyeviti wa ccm... utadhani ni weengi wa kuyumbisha NEC, kumbe sana sana ni Mgeja ambaye naye atatakiwa kuvuliwa gamba, Guninita ambaye ni ex darasa la saba, na Kusila wa Dodoma. Wengine hawako tayari kujitoa muhanga kwa ajili ya mafisadi watatu,... na wanajua hata wakisusa na kuamua kuanzisha chama, kupata wanachama itakua ni kazi kubwa. Sababu kila mwanachama mpya akija atauliza "mtanikatia shilingi ngapi"... Ni tofauti na vyama vinavyoongozwa na dira ya kulikomboa taifa. Hao ni genge la kulitafuna taifa!
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    chama cha magamba, kila kukicha kujigamba ,
    yale yale ya Mramba, kutufanya sie washamba,
    fedha zote kalamba, tena kwa umwamba,
    kashiba hata kajamba, sie kafunga kamba,
    eti lazima tule nyasi, jidege liwe masalo.
     
Loading...