Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeviti 11 wa Mikoa CHADEMA wampinga Dr Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Habarindiyohiyo, Nov 14, 2009.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenyeviti 11 wa mikoa wa CHADEMA wamepinga uamuzi wa Dr Slaa wa kutengua uteuzi wa David Kafulila. Kwa mujibu wa gazeti la Mwananchi la leo tarehe 14 Novemba, ambalo halijataza majina wala mikoa ya wenyeviti hao, wenyeviti hao wanaelezwa kuutafsiri uamuzi huo kuwa ni kuendeleza kambi za uchaguzi wa chama hicho wa septemba 2009.

    Habari hiyo inaeleza kuwa wenyeviti hao wanaamini kwamba David Kafulila alikuwa ndiye kinara wa kambi ya Zitto Kabwe. Habari inaeleza kwamba wenyeviti hao wanamsubiri Dr Slaa kwenye kikao cha Kamati kuu ya chama hicho kilichopangwa kufanyika Nov 27 na 28 waweze kumpinga.

    Habari hiyo imemnukuu Katibu wa CHADEMA mkoa wa Kigoma akieleza kwamba wao bado wanamtambua David Kafulila kuwa ni Afisa wa chama kwa kuwa hajapewa barua rasmi na makao makuu kuelezwa kwamba uteuzi wake umetenguliwa.

    Aidha katibu huyo, anayefahamika kwa jina la Msafiri Wamalwa amemueleza Kafulila kuwa ni Afisa anayetoka katika Mkoa wake Jimbo la Kigoma Kusini ambapo ni kati ya maeneo ambayo chama hicho kimefanya vizuri katika uchaguzi wa serikali za mitaa.

    Kwa upande wake David Kafulila ameeleza kuwa alipokea mwaliko wa kuhudhuria kikao kilichoitishwa na Mo Ibrahim hapa Tanzania chini ya Katibu wa zamani wa UN Koffi Annan

    ......ndiyohiyo
     
  2. Kidudu Mtu

    Kidudu Mtu Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panapofuka moshi panaficha moto.....
     
  3. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu uzushi wa Mwananchi, si watupe basi majina ya hao wenyeviti wa mikoa na kauli zao? Halafu hivi afisa akitenguliwa ajira yake ni lazima mkoa wake wa asili ujulishwe kwa barua? Halafu wenyeviti wa mikoa watasubirije kamati kuu wakati wao kikatiba sio wajumbe wa kamati kuu kwa mujibu wa katiba mpya wao ni wajumbe wa baraza kuu?

    Asha
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    CHADEMA as a political party kimeanza kukua, na katika mchakato wa ukuaji kinavutia wengi. Sasa inakuwa kama kokoro la wavuvi. Wakati walengwa kwenye kokoro huwa ni samaki wanaoliwa, humo utakuta konokono na takataka nyingine za majini. Takataka hizi zisizotakiwa hujulikana pale kokoro linapokuwa limevutwa na kufikishwa nchikavu.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika CHADEMA pamoja na kuwa ni chama cha UKABILA NA UKATOLIKI lakini Dr Slaa ndie atakae imaliza Chadema.

    Ningekuwa Mkatoliki au Mtu ninayetokea mikoa ya Kilimanjaro na Arusha ningeshauri huyu wamuondoe maana yake ana chuki sana na mnafiki mkubwa sana huyu .
     
  6. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Kila mara mimi nimekuwa nikimtilia mashaka sana (maandishi yake) huyu kijana anayejiita mwanamapinduzi wa gazeti la mwananchi, yaani Ramadhani Semtawa. Ukisoma kwa makini(kati ya mistari) maandishi yake, anaelekea kuwa mkosoaji mkubwa wa Chadema, na Mbowe. Tena wakati mwingine inaonekana wazi ni hisia tu zinamsukuma.

    Yeye na Makwaia wa Kuhenga tofauti yao ni katika majina tu na vyombo wanavyoviandikia. Lakini wote wamevaa magwanda waliyonunuliwa na Rostam Aziz. Pumbaf!
     
  7. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du!
     
  8. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mduara wa mshughulikia Mbowe lakini mlengwa halisi ni Dr Slaa. Na ukichambua sana kwa kweli mlengwa ni CHADEMA. Lakini wao ukiwauliza huwa wanajibu wako kumtetea Zitto dhidi ya viongozi wenzake wanaomtenga na kukigeuza chama kuwa cha kikabila. Mduara huu uko kwenye vyombo vitatu vya habari. Pale Mwananchi mduara huu kinara wake ni Denis Msacky, ukimundoa Semtawa, mwandishi mwingine ni Fidelis Butahe. Wenyewe huwaita wanaotofatiana na Zitto kuwa ni enemies of truth. Pale habari Corporation Kinara ni Muhingo akisaidiwa na Ballille, mwandishi wanayemtumia ni Dada Sarah Mossi. Kwa bahati mbaya, ajenda zao zinafanana sana na za Rostam Aziz dhidi ya CHADEMA. Mwenye kujua undani wa mduara huu atuanikie zaidi

    serayamajimbo
     
  9. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari hii leo imezua mambo kwetu, tulitaka nasi turuke nayo. Lakini kila mwenyekiti wa mkoa wa CHADEMA tuliyemhoji amekanusha kuwa hakuna kitu kama hicho. Kuna mtu ana namba ya simu ya Zitto alipo ujerumani? Tafadhali anitumie kwenye PM
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,737
    Likes Received: 9,446
    Trophy Points: 280
    Tumechoka na upuuzi huu kila siku, kama huna cha kuandika si usome tuu. Ajira ina kuonywa,kufukuzwa au kutenguliwa iwapo hukidhi matarajio ya mwajiri wako. Sasa laajabu ni nini kwa Slaa kusitisha ajira hizo? Mwacheni Dr afanye kazi yake bila kuogopa
     
  11. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahitaji uwe na degree kutambua kuwa habari ya gazeti hilo ni za kupikwa.

    Ila Mungu ametujalia wengine tuna uwezo wa kupembua mchele na pumba.

    Hivi ni wapi Zitto alipopinga kusimamishwa kwa Kafulila na mwenzake? nimejaribu kutafuta sijapata.

    Naomba mnisaidie hiyo sehemu aliposema hayo. Hawa waandishi wanachadema msipokuwa makini watakivuruga chama chenu.

    Isije ikawa kuwa Dr Slaa naye alitoa maamuzi yake kwa kusoma haya magazeti!!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani humjui Dr Slaa! yuko makini mno kusimamia anachokiamini!
     
  13. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimesema ISIJE IKAWA....

    Nimeweka benefit of doubt. May be upo sahihi sina uhakika mpaka sasa.
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama kweli Dr Slaa ni muadilifu kwanza angeanza kumtimua Mwenyekiti wake anayetumia Chama kama taasisi au NGO yake binafsi na kuviacha hivi vidagaa.

    jamaa angekuwa anatokea kaskazini basi yangemalizwa kilaini kabisa.

    Dr Slaa hafanyi kazi kwa matakwa yake bali anasukumwa na watu nje ya mduara ili wapate manufaa baadae.

    HAFAI KABISA KUWA KIONGOZI WA KITAIFA. MDINI NA MKABILA NO 1
     
  15. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizo gani kukosoa Chadema, chadema ni taasisi lazima ikosolewe agh!
     
  16. M

    Mkandara Verified User

    #16
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kifupi kwa mwenye kujua maana ukisoma hizi habari utaelewa kwamba ni ktk mlolongo wa kuimaliza Chadema na hakika wanaoimaliza ni wao wenyewe wanachama. Makundi haya, chuki na roho ya kwanini, hata imefikia watu kutozungumza wakati ni viongozi wa juu inatisha.. Uswahili mtupu na kila mmoja wao anatazama mnakalio ya mweziwe..

    Msiwalalamikie waandishi wa habari, matatizo yapo ndani ya chama na kwa bahati mbaya ni viongozi wachafu wa midomo ndio utawasikia sana wakiandika..Mbona simksikii Dr. Slaa na Mbowe wakijjiunga na habri hizi za mipasho!.. Wahenga wanasema - When searching for truth look no further than yourself!
     
  17. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema is yet another disapointment to majority of Tanzanians...lol...huyu Slaa updre ndio maana ulimshinda au laana ya wakatoliki inaendelea kumla!
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu Invicible, tatizo sasa sio huyu mwandishi tu
    Tatizo ni hata Chadema , je haina kitengo cha uchunguzi kama huu?

    Just imagine wewe na makazi yako umeona hicho Chadema pengine hawajaona hilo.Kama wameona wamechukua hatua gani

    Jamani Chadema inabidi kuwa wakali kama kuna mtu kwa makusudi kabisa anapindisha habari, ukali huu ni ku-mface. ajue mnajua

    Ila kuna uwezekano mkubwa pia akawa ana urafiki na mtu aliyemo Chadema, akawa anasema vitu ambavyo hata wengine ndani ya chama hawajui!

    To solve this needs intelejinsia! mpelelezeni kila hatua mtampata tu mbaya wenu, believe me!
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    na atazidi kulaaniwa duniani na hata mbinguni.
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    No, nadhani huyu mwenyekiti amefund sana hiki chama, so bado anakidai
     
Loading...