Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji wangu kwa voda modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Jul 31, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani wadau mi nimenunua modem ya voda juzi na kila nikitumia nachukua laini naweka kwenye simu najiunga na internet kwa elfu mbili inawahi sana kuisha afu kila nikitaka kudownload naishia njiani salio linaisha na pia katika menu ya modem connection kuna sehemu ya call ambayo ina namba zote kama simu ila kitufe cha kupigia hakifanyi kazi, wadau naombeni mawazo nifanye nini ili nami nifurahie hii modem ya voda ni mambo gani nifanye.nawasilisha kwenu!
     
  2. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bundle unayo2mia ni ndogo sana na inategemea na setting ya pc yako.2ambie model ya modem yako 2jue jins ya kuichakachua u2mie chip ya airtel
     
Loading...