Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji wa rungwe-mbeya au yeyote!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by elia mgina, Jan 21, 2012.

  1. e

    elia mgina Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam mpendwa natumaie upo mzima wa afya. NAOMBA kwa yeyote anae weza kunipa contacts za elimu utawala (afisa elimu) rungwe-wilayani/tukuyu. au kama una uelewa kamili wa rungwe kiujumla naomba unisaidie namba yako pia nikutafte private zaidi.
    please your help is highly valued.... THANKS
     
  2. kasitile

    kasitile Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napatikana kwa namba ya simu 0753-204911.Nitafute.
     
  3. G

    GEWAME Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ur 2 open. PCCB watakubamba! Shaur yako.
     
  4. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Acha hizo,wewe unafikiri kila mtu ni mwizi.Unatakiwa ku-be- scaned.
     
  5. L

    Lsk Senior Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Call me via 0786 487048
     
  6. C

    C0deName 30588 Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats too dangerous method to obtain information. remember kuna kitu kinaitwa PRIVACY. u should be undercover and MAINTAIN YOUR Confidential Items....please go to yellow pages, the directory will give u wat u need.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaaaaaaaaaa! mkuu ulikuwa unaulizia sana ajira za elimu, we nenda tu huko ukafundishe hii tabia ya kulia njaa halafu ukipata kazi unaona kama ni mkosi siipendi sana.

    Tena kuna ndugu yangu amepangiwa kwenda kufundisha ktk wilaya ya Rungwe, kasoma ualimu UDOM, kama vipi nikutumie namba yake unaweza ukawa umepata mwenzio kwa kampani walau muwe mnaliwazana huku mkiendelea kusukuma gurudumu la maendeleo.
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Amen..
     
  9. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu kiongozi wenyeji tupo!
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Rungwe kubwa mkuu, umepangiwa wapi?
     
  11. M

    Mzuma New Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafute kwa namba 0765913930
     
Loading...