Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji wa Muleba Kusini, Muleba na Kagera kwa ujumla, niandaeni jamni nichukue jimbo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Jul 1, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapa namaanisha. Namheshimu sana Prof. Ana ila mkinipa mawazo na weakness za prof, nmna ya kuingia na jinsi ya kuchukua ubunge baada ya prof. au kipindi kijacho ili niwatumikie wananchi.

    Binafsi nahisi CCM hawezi kiingia mtu mzuri na ata akiingia basi ataharibika tu. Mfano mzuri ni Pinda.

    NIPENI MAWAZO
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Yaani unadhani tupo hapa kuwapa mawazo wahuni? yaani wewe unadhani ubunge ni kazi ya kuchukuwa tu basi, una kitu gani au plan gani unazotaka kuzifanya kwenye jimbo hilo?
    Je mbunge wa sasa aliahidi nini na hii ni miezi 6 tu imepita una vigenzo gani vya kupima utendaji kazi wake?
    Ushauri kama hauna kazi ya kufanya tafuta kazi kwa bidii utapata au jiunge na ujasiriamali utafanikiwa, usidhani ubunge ni kijiwe cha wahuni walioshindwa maisha kwenda kudumaza maendeleo ya umma.
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu kijoka haujawa wazi hata kidogo hadi tutashindwa kueleza chochote. Ila usitafute udhaifu wa prof.jali unachoweza wewe. Nikuhakikishie kuwa prof 2015 hatoweza kurudi kwa uzee alionao na sababu nyingi. Ukumbuke pale muleba,ANNA hakushinda kwa kuwa masilingi alikuwa na udhaifu,hapana. Ukitaka kushindana na uyu mama muulize mzee Tibaigana au masilingi,alimwaga ela mpaka basi. Cha muhimu ni kutafuta kura kwa wananchi na si kushindana na wenye ela.
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu ktk siasa hasira na maneno yako ya kejeli hayafai. Uyu ndugu kaweka hoja asaidiwe we unabwatuka,haifai.
     
  5. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu,
    Pamoja umeomba wenyeji wa Muleba Kusini,muleba na Kagera wakuandae Uchukue Jimbo!Mie Mkweche siyo wa Huko
    Ila Nakutahadharisha kwamba Unatakiwa Ujiandae mwenyewe kabla Hujaandaliwa!Je wewe umejiandaaje na kwa Maandalizi hayo umejipimaje ukaona wewe ndie Candidate Unaefaa zaidi!
    Angalia 'Jamaa wa Tangazo la Master Card' Alijiandaa lakini bado ikaoneka hajakamilisha mambo,Kazi ya Ubunge si ya Kwenda Mjengoni tu sehemu kubwa inatakiwa ni namna na Uwezo wa Kuwaongoza wapiga kura Kujipatia Maendeleo!
    JIPANGE Ndugu ila Usicheze Rough
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Mtu asiyejuwa hata kazi ya mbunge unataka kumshauri nini? au unadhani ubunge ni kijiwe cha kwenda kupunguza ukali wa maisha?, nyinyi watu wa CHADEMA ndio maana mnaingizwa mkenge kirahisi na wehu kama akina Shibuda.
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    kajenge mradi wa maji nawe, inasikitisha huyu mama kakubali kuwa wazri wa JK!
     
Loading...