Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji wa kinampnda !

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KYALOSANGI, Feb 25, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Wenyeji wa KATA ya Kinampnda!
    Kuna shule huko nyumbani inaitwa Kinampanda SSekondari inatchafua jina letu,
    Ni hizi shule zilizoanzishwa na Mkwere bila maandalizi!Hata iwe vipi wengi watoto wetu na wadogo zetu wanasoma pale .Kama mkakati wa kuondoa umaskini Kinampanda hatuna budi kuisadia shule hii kwa hali na mali.Tukikutana tuweke mkakati wa kuiganya iwe ST kinampnda...Nawasilsiha wazo hili...tafadhali mpe taarifa na mwenzako ,tukajenge kizazi cha kuing'oa CCM!
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 23 FLD = 97
    wAMEJITAHIDI MKUU,
    JE UKIONA SHULE YA SECONDARY YA MAKAMBA
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shule ya Kijijini kwangu ya kata Mwanamayo Sec
    DIV I = 0
    DIV II = 0
    Div II=3
    DIV IV = 101
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shule ya kijijini kwangu ya kata ya mwanamwayo sec
    DIV I = 0
    DIV II = 0
    DIV III = 0
    DIV IV = 101
    DIV 0 = 95
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Sio mbaya, wamejitahidi sana.
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tena mna advantage ya kuwa mbunge kijana Mhe. Nchemba......jaribu kumtumia kuhamasisha uimarishaji wa hizo 'SHULE ZA MSINGI ZA KIINGEREZA'
     
  7. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    sasa si watafaulu kingereza huku kwingine swifuri kabisa ama kweli dunia ya tanzania si mchezo, kuwa kiongozi tz ni rahisi kama umonita wa darasa!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu tena umonitor wa darasa wa primary skuli!!
     
  9. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    You got me wrong.....i meant Shule za Kata ni sawa na Shule za Msingi, kilichobadilika ni kutumia kiingereza zaidi!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Msoga Seconadry wote Div 0
     
  11. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri; kweli tunahitaji kufanya jambo kwa ajili ya Shule za kata zetu, nyumbani kwangu kuna kijana amemaliza hizi shule za kata (sekondari) kweli naona ufahamu wake ni mdogo sana kama juzi nilimwagiza aniletee dairy yangu kutoka kwenye gari akaniuliza dairy nini? na maswali mengineyo mengi ambayo naona kwa elimu yake hakustahili.

    Tunaweza kurudi vijijini kwetu na kutoa hamasa kwa vijana wetu kusoma kwa bidii; na kuangalia mahitaji ya shule husika na kuchukua hatua.
     
Loading...